Visit BlogAdda.com to discover Indian blogs Bidhaa ya utangazaji - מידע לאנשים עם מוגבלויות
Skip to content
Home » Bidhaa ya utangazaji

Bidhaa ya utangazaji

Ninatoa ili kuchapishwa:

                                                Pendekezo namba 1:

Kwa:

Somo: Jitolee kuchapisha video.

Waheshimiwa Madame/ Waheshimiwa.

Nina chaneli 2 za YouTube zinazoshughulikia watu wenye ulemavu.

Ninapendekeza kwa yeyote anayetaka kunitumia video ambazo nitachapisha kwenye vituo vyangu. Video zinaweza kuwa katika lugha yoyote – na bila kikomo kuhusu urefu wa video.

Ninajitolea kuacha mkopo kwa ombi la watumaji wa video.

Kila la heri,

Asaf Binyamin,

115 Mtaa wa Costa Rica,

Kiingilio A-gorofa 4,

Kiryati Menahemu,

Yerusalemu,

ISRAEL, msimbo wa posta: 9662592.

Nambari za simu: nyumbani-972-2-6427757. Simu-972-58-6784040. Faksi-972-77-2700076.

Chapisha Maandiko. 1) Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403.

2) Vituo vyangu vya YouTube, ambapo ninapendekeza kuchapisha video ambazo zitatumwa kwangu:

https://www.youtube.com/channel/UCN4hTSj6nwuQZEcZEvicnmA

na: https://www.youtube.com/channel/UCX17EMVKfwYLVJNQN9Qlzrg

3) Anwani zangu za barua pepe, ambapo video zinaweza kutumwa: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected]

 

                                                              Pendekezo namba 2:

Ninablogu disability55.com-blog inayohusu watu wenye ulemavu. Hii ni blogu yenye lugha nyingi katika lugha 67: Kiuzbeki, Kiukreni, Kiurdu, Azeri, Kiitaliano, Kiindonesia, Kiaislandi, Kialbania, Kiamhari, Kiingereza, Kiestonia, Kiarmenia, Kibulgaria, Kibosnia, Kiburma, Kibelarusi, Kibengali, Kibasque, Kijojiajia, Kijerumani, Kidenishi. , Kiholanzi, Kihungari, Kihindi, Kivietinamu, Tajiki, Kituruki, Kiturukimeni, Kitelugu, Kitamil, Kigiriki, Yiddish, Kijapani, Kilatvia, Kilithuania, Kimongolia, Malay, Kimalta, Kimasedonia, Kinorwe, Kinepali, Kiswahili, Kisinhalese, Kichina, Kislovenia, Kislovakia , Kihispania, Kiserbia, Kiebrania, Kiarabu, Kipashto, Kipolandi, Kireno, Kifilipino, Kifini, Kiajemi, Kicheki, Kifaransa, Kikorea, Kazakh, Kikatalani, Kirigizi, Kikroeshia, Kiromania, Kirusi, Kiswidi na Kithai.

Ninatoa blogi kama jukwaa la kuchapisha makala kuhusu watu wenye ulemavu. Nakala hizo zinaweza kuwa katika mojawapo ya lugha hizi 67. Hakuna kikomo kwa urefu wa vifungu.

Ninaahidi kuwaachia mikopo watumaji wa makala kulingana na maombi yao.

Kila la heri,

assaf Benjamini.

Chapisha Maandiko. 1) Nakala zinaweza kutumwa kwa mtu yeyote kutoka kwa anwani yangu ya barua pepe: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: assaf002@ mail2world.com au: [email protected] au: assaffff@protonmail. com au: [email protected] au: [email protected] au kwa nambari yangu ya whatsapp 972-58-6784040-kulingana na chaguo la watumaji.

2) Unganisha kwa blogi:  https://www.disability55.com/

                                                       Pendekezo namba 3:

Nina chaneli kwenye soundcloud:

https://assaf-permalinks.com/tx60

ambayo inahusu suala la watu wenye ulemavu.

Ninapendekeza kwa yeyote anayetaka kunitumia klipu za sauti (ikiwezekana katika umbizo la 3mp) kuhusu watu wenye ulemavu katika lugha yoyote ambayo nitachapisha kwenye chaneli yangu.

Ninajitolea kuacha mkopo kulingana na ombi la watumaji.

Kila la heri,

Asaf Benjamin.

Chapisha Maandiko. Unaweza kunitumia klipu za sauti kwa anwani yoyote ya barua pepe: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au : [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au kwa nambari yangu ya whatsapp 972-58-6784040 – kulingana na chaguo la watumaji.

                                                   Pendekezo namba 4:

 

Ninapakia video onlineugetube.com, kwenye kituo ambacho anwani yake ni:

https://ugetube.com/@assaww

Ninapendekeza kwa yeyote anayetaka kunitumia video kuhusu watu wenye ulemavu ambazo ninapakia kwenye kituo changu. Video zinaweza kuwa katika lugha yoyote – bila kizuizi chochote cha urefu wa video.

Ninajitolea kuwaachia mikopo watumaji wa video kulingana na maombi yao.

Unaweza kunitumia video hizo kwa anwani yoyote ya barua pepe: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au kwa nambari yangu ya whatsapp 972-58-6784040 – kulingana na chaguo la watumaji.

Kila la heri,

assaf benyamini.

A. Ifuatayo ni barua pepe niliyotuma kwa maeneo mbalimbali:

Kwa:

Somo: Simu za unyanyasaji.

Waheshimiwa Madame/ Waheshimiwa.

Hivi majuzi (ninaandika maneno haya mnamo Machi 9, 2023) nimekuwa nikisumbuliwa sana na simu. Ningependa kuwasilisha malalamiko yanayofaa kwa Polisi wa Israel.

Ili kuwasilisha malalamiko, lazima nijue utambulisho wa wapigaji simu. Ningependa kusema kwamba kwa vile simu zinatoka kwa nambari ya simu ya siri, nambari hiyo haionekani katika maelezo ya simu katika akaunti yangu ya Bezeq. Pia nitagundua kuwa simu ndani ya nyumba yangu haina mfuatiliaji.

Ninapaswa kutambua kwamba simu za mwisho za unyanyasaji zilikuwa katika siku/saa zifuatazo:

Tarehe 8 Machi 2023, saa 23:56.

Tarehe 9 Machi 2023, saa 00:08.

Tarehe 9 Machi 2023, saa 00:10.

Katika moja ya simu za mwisho za unyanyasaji, wanyanyasaji walidai kwamba walipiga kutoka nambari 972-54-7953047.

Je, unajua visa vingine vya unyanyasaji wa simu vinavyotokana na nambari hii? Inawezekana kabisa wanyanyasaji walidanganya kwa madai yao kwamba walipiga kutoka kwa nambari hii na wanapiga kutoka nambari nyingine.

Ningependa kutaja kwamba wanyanyasaji hupiga simu tena na tena bila madhumuni yoyote, wakinilaani na kunitisha.

Sielewi wananiitia nini na wanataka nini kutoka kwa maisha yangu.

Mimi ni mlemavu na mgonjwa – na manyanyaso haya yanarudi baada ya takriban miezi miwili iliyopita kuwasilisha malalamiko ya polisi dhidi yao.

Lakini polisi waliharakisha kufunga kesi hiyo baada ya siku chache – na sasa unyanyasaji huo kwa bahati mbaya umeanza tena.

Niko kwenye hasara tu.

Kila la heri,

assaf Benjamini.

B. Ufuatao ni ujumbe niliotuma sehemu mbalimbali:

Kwa miezi kadhaa sasa nimekuwa nikisumbuliwa na simu mara kwa mara.

Wanyanyasaji hunipigia simu usiku wa manane, huniapisha na kunitisha – hivyo tu na bila sababu.

Kutokana na unyanyasaji huo ilibidi nibadilishe namba ya simu ya nyumbani.

Sina rekodi za simu, ambazo hutoka kwa nambari ya simu 972-53-6285507.

Sijui utambulisho wa wanyanyasaji.

Nitaonyesha kwamba sielewi watu hawa wananiitia nini, na wanataka nini kutoka kwa maisha yangu.

Unafikiri ni hatua gani zinazowezekana katika hali kama hii? Je, inawezekana kupokea fidia ya kifedha kwa hili? Na ikiwa ni hivyo – vipi?

Kila la heri,

assaf benyamini,

115 Mtaa wa Costa Rica,

Kiingilio A-gorofa 4,

Kiryati Menahemu,

Yerusalemu,

ISRAEL, msimbo wa posta: 9662592.

Chapisha Maandiko. 1) Ninapaswa kusema kwamba karibu miezi miwili iliyopita niliwasilisha malalamiko juu ya unyanyasaji na Polisi wa Israeli. Lakini malalamiko yangu hayakushughulikiwa, na polisi walifunga kesi hiyo siku chache tu baadaye na hawakufanya lolote kuihusu.

2) Nitasema kwamba mimi ni mlemavu na mgonjwa, na sina nguvu ya kiakili au ya kimwili ya kukabiliana na aina hii ya uhalifu (katika baadhi ya mazungumzo ya kusumbua, wanyanyasaji walidai kuwa walikuwa wa familia ya uhalifu. )

3) Nambari yangu ya simu: 972-58-6784040.

C. Hapa chini kuna wazo la programu/mfumo kwenye Mtandao:

Programu ya kupima “watumiaji wanaowezekana”. Na nia: wasafiri hujaza viungo vya wasifu wao kwenye mitandao mbalimbali ya kijamii mahali palipotengwa au kupakia faili wanazochagua, kwa tovuti/blogu zao au kiungo/faili nyingine yoyote kuwahusu. Pia, watumiaji huandika malengo yao ni nini.

Mfumo huhesabu, kwa kutumia akili ya bandia, nafasi za mafanikio ya mradi – na pia hutoa ushauri juu ya njia bora za kuifanya – na yote haya kulingana na viungo na faili zilizopakiwa na watumiaji kwenye tovuti.

D. Hapa chini kuna machapisho kadhaa niliyoshiriki kwenye mtandao wa kijamii wa Facebook:

1) Polisi wa Mawazo ya Kitaifa wanahitaji:

1. Wachambuzi wa wimbi la ubongo (cheti cha mtaalamu wa whistleblowers kutoka Chuo cha Taifa cha Whistleblowers – faida).

2. Watu waliojeruhiwa kiakili ambao wamelazwa katika wodi iliyofungwa ya wagonjwa wa akili kwa muda wa angalau miaka 2, siku 2, saa 3, dakika 16, sekunde 5 na milliseconds 659, ambao wakati wa kulazwa hospitalini walionyesha uwezo wa kufuatilia mawazo ya wadi ya wenzao. wanachama. Wamiliki wa cheti cha mkaguzi wa Mawimbi ya Mawazo-Advantage.

3. Wataalamu wa magonjwa ya akili, wenye uwezo uliothibitishwa wa kufuatilia na kuchambua mawazo ya kitaifa. Nina cheti cha daktari wa magonjwa ya akili – faida.

Maswali tu kutoka kwa wale walio na mawazo halali yatapendeza.

lol…

2) Sisi, Chuo cha Kitaifa cha Uchimbaji wa Mawazo, tunatoa kozi zifuatazo katika mwaka ujao wa kupinga mawazo:

1. Kuchimba akili, kuzitenganisha na kuzikusanya – pamoja na maendeleo ya uwanja katika historia ya kisasa ya kiakili.

2. Taratibu za kutolewa na kupumzika kutoka kwa usumbufu wa ubongo. Kozi hii itafundisha ubunifu wa hivi punde katika nyanja hiyo – ikijumuisha njia bunifu za kukabiliana na roboti za unyanyasaji na madaktari wa akili kulingana na roboti pepe.

3. Sinzia za kiitikadi na athari zake kwa utamaduni mpya wa kiakili wa kero.

Wale watakaomaliza kozi zilizotajwa hapo juu watatunukiwa cheti cha mtaalamu wa kuchimba mawazo.

Cheti ambacho ni chachu bora kwa kazi zote za kuzuia mawazo ya kitaifa.

lol…

3) Maandamano yanaandaliwa mbele ya nyumba ya kamanda wa Polisi wa Usalama wa Kitaifa wa Usalama wa kiakili.

Kamanda wa kitengo maalum cha polisi anawaendea waandamanaji: “Sielewi unachotaka kutoka kwa maisha yangu.”

Waandamanaji: “Unamaanisha nini tunataka? Ujasiri gani ulio nao!!!! Tumekuuliza mara nyingi sana: acha tu na mawazo yako – ni kero ya umma.”

Kamanda wa kitengo: “Inawezekanaje kwamba mawazo ni kero?”.

Waandamanaji: “Ni kero – kwa hivyo tafadhali – acha tu na mawazo yako. Tunafikiri hili ni ombi halali kutoka kwa mtu wa umma katika nafasi yako.”

Kamanda wa kitengo: “”Lakini ninawezaje kuacha na mawazo yangu – mtu atafikiria kitu kila wakati”.

Waandamanaji: “Itabidi utafute njia ya kufanya hivi – fikiria juu yake!”.

4) Idara ya kimataifa ya tawi la Israeli la Jumuiya ya Kimataifa ya Uchoyo na Shida za Macho inahitaji:

1. Msimamizi wa mawazo ya mteja. Uwezo wa kusoma mawimbi ya mawazo katika lugha za kigeni – faida.

2. Kamanda wa Idara Maalum ya Operesheni na Mipango. Shahada ya kitaaluma katika ujasusi wa kiakili-inahitajika.

3. Kiambatisho/idara ya kibali cha kiakili katika nchi ya kigeni. Uwezo uliothibitishwa wa kuchangia mawazo katika lugha ya kienyeji unahitajika. Cheti cha kutokamilika kwa digrii ya faida ya mawazo.

lol…

5) Chama kipya kinaanzishwa – Chama cha Madaktari Mkuu wa Saikolojia.

Katika jukwaa la chama:

1. Madaktari wote wa magonjwa ya akili katika Jimbo la Israeli watapandishwa rasmi hadi daraja la miungu.

2. Kila daktari wa magonjwa ya akili atapokea mshahara wa takriban shekeli milioni moja kwa mwezi kuanzia sasa.

3. Kwa mujibu wa masharti katika sehemu ya 1, tutahimiza uanzishwaji wa mahekalu ambayo kila raia nchini mwenye umri wa zaidi ya miaka 18, siku moja, saa moja, dakika moja, sekunde moja na elfu moja ya sekunde atalazimika. kuja na kumsujudia Mungu wa Madaktari wa Saikolojia takriban mara 10 kwa siku.

4. Raia atakayepotoka kutoka kwa yale yaliyotajwa katika kifungu cha 3 atafukuzwa mara moja kwenye vituo maalum vya kizuizini vya magonjwa ya akili ambavyo vitaanzishwa mahsusi kwa madhumuni haya.

5. Kila mgonjwa wa akili anayeishi katika jamii atafungwa na ataunganishwa kwenye mlango wa nyumba yake kuanzia sasa milele. Wagonjwa wa akili ambao wako katika taasisi za magonjwa ya akili na hospitali watafungwa mara moja kwenye vitanda vyao kutoka sasa milele. Majadiliano tofauti yatafanywa kuhusu watu wenye matatizo ya kiakili ambao hawana makao au ambao wameaga dunia.

6. Wale wanaokiuka kile kilichotajwa katika kifungu cha 5 pia watahamishwa mara moja hadi kwenye vituo vya kizuizini vya wagonjwa wa akili vilivyotajwa katika sehemu ya 4.

7. Ufadhili wa hatua zinazohitajika zilizotajwa katika sehemu ya 1-6 zitatoka kwa ushuru mpya wa kiakili wa NIS 3000 ambao utakusanywa kutoka kwa kila raia wa nchi.

8. Wale ambao hawalipi ushuru uliotajwa katika kifungu cha 7 pia watahamishwa mara moja hadi kwenye mtandao wa vituo vya kuwazuilia wagonjwa wa akili vilivyotajwa katika kifungu cha 4.

lol…

6) Sheria mpya kuhusu kuandika machapisho kwenye mitandao ya kijamii:

1. Mwandishi wa chapisho si mgonjwa wa akili.

2. Mtu ambaye hajasumbuliwa kiakili ataruhusiwa kuandika post isiyozidi maneno 3.

3. Kuchapisha chapisho la maneno 4 au zaidi kutahusisha malipo ya shekeli bilioni moja.

Nimeumia, niliandika post hapa ya maneno zaidi ya 4, na sijalipa shilingi bilioni – utanikamata?

lol…

7) Sisi, waanzilishi wa udikteta mpya wa Israeli tunasema kwamba:

1. Kushiriki katika maandamano kutapigwa marufuku kabisa.

2. Yeyote anayejaribu kuonyesha atatumwa mara moja kwenye kituo maalum cha kizuizini ambacho kitaanzishwa kwa kusudi hili.

3. Wafungwa wote chini ya kifungu cha 2 hawataachiliwa hadi siku watakapokufa. Pia, kila mfungwa atafanyiwa matibabu ya lobotomy ili kuzuia uwezekano wowote wa upinzani au utashi katika siku zijazo.

4. Kila gari nchini linaruhusiwa kusafiri umbali usiozidi mita 500. Safari yoyote ndefu inaweza tu kufanyika kwa ruhusa maalum kutoka kwa Waziri wa Usafiri wa Kitaifa. Wakiukaji wa maagizo haya watafungwa gerezani mara moja, kulingana na kile kinachosemwa katika kifungu cha 2.

5. Serikali itachapisha mara kwa mara orodha za maneno au vishazi, katika Kiebrania au katika lugha nyinginezo, ambazo haziruhusiwi kabisa kutumiwa. Wale wote watakaokamatwa wakisema maneno yaliyokatazwa pia watapelekwa gerezani kwa mujibu wa kifungu cha 2.

6. Kitengo cha kitaifa cha kujieleza kitaanzishwa katika Polisi wa Israel ambacho kitawajibika kikamilifu kutekeleza vifungu 1-5.

lol…

8) Kuna mazungumzo mengi kuhusu “mapinduzi ya kiutawala” na mamlaka na madaraka yasiyo na kikomo ambayo serikali itakuwa nayo mbele ya mahakama, na ninajiuliza maswali machache (na hapana – hakuna hata moja ya haya ni mzaha. ):

Je, matibabu ya akili yangeonekanaje katika hali kama hiyo? Kwa mfano: katika hosteli, meneja wa hosteli atakuwa “kiongozi” na wapangaji wote lazima watii bila masharti?

Je, hii haidhuru chaguo la msingi, kwa mfano kutoa matibabu ya kisaikolojia – kwa sababu matibabu ya kisaikolojia inategemea ukweli kwamba mgonjwa anaweza kujisikia kwa urahisi kusema chochote kilicho katika akili yake. Lakini kama tunavyojua, moja ya sifa za tawala za kiimla (hii ilikuwa, kama tunavyojua, pia katika Italia ya Ufashisti, Ujerumani ya Nazi na Umoja wa Kisovieti) ni uwepo wa polisi wa siri ambao wanafuata raia bila kukoma – kwa hivyo inawezekanaje. hali kama hii itashughulikiwa? Au polisi wa siri wanamsikiliza mtaalamu pamoja na mgonjwa – na wote wawili wanapaswa kuzingatia hili ikiwa maisha yao ni muhimu kwao?

Je, mtu yeyote ana uzoefu katika hali hiyo (maana yake, kwa mfano, wahamiaji waliokuja Nchi ya Israeli kutoka nchi zisizo za kidemokrasia)?

Kwa kweli, katika serikali ya kiimla, vitu hivi ni mali ya watu wote – hata hivyo, nina maoni kwamba watu dhaifu wataathiriwa zaidi.

Ikiwa hadi leo Israel ilikuwa nchi ya kidemokrasia, na iliwezekana kwenda mahakamani na kupokea majibu katika kesi za dhuluma kubwa ambazo wakati mwingine zinaweza kusababishwa, nini kifanyike kuhusu hatua za serikali kuu – kwani katika utawala wa kiimla. korti ziko chini ya serikali ombi dhidi ya serikali, hata ikiwa inaruhusiwa Kulingana na sheria, kwa hali yoyote, hataweza kusaidia katika hali yoyote, na mbaya zaidi: hakika ataweza. kuchochea unyanyasaji na vitendo vya kulipiza kisasi kwa upande wa mamlaka.

Moja ya hatua za kwanza ambazo udikteta wowote huchukua mwanzoni mwa safari yake (na hili tunalijua kutokana na historia), isipokuwa kwa hatua kama vile kufuta haki za binadamu na kutoa shinikizo kwa vyama vya siasa ambavyo hadi wakati huo vilipinga chama tawala kutangaza kusitisha. ya shughuli zao na kufungwa kwao – baada ya yote, shinikizo sawa linaweza kutumika hatua kwa hatua kwa mashirika ya kiraia pia.

Je, mashirika ya walemavu katika Israeli, kwa mfano, yataweza kuendelea kuwepo?

Inawezekana kwamba kutakuwa na mabadiliko ya taratibu kwa hali ambapo raia mdogo hatakuwa na uwezekano wa kuchukua hatua dhidi ya dhuluma kwa upande wa serikali kuu au serikali ya mitaa – hata iwe kali na ya kikatili.

Na bila shaka, maandamano au maandamano si kitu cha kuzungumza juu – na raia yeyote ambaye maisha yake ni muhimu kwake hatathubutu kwenda nje na kupinga au kuandamana.

Kweli, angalau naendelea kuandika hapa – kwa muda mrefu iwezekanavyo …

Kweli, angalau naendelea kuandika hapa – kwa muda mrefu iwezekanavyo …

9) Maswali/mawazo yangu ya ziada kuhusu mapinduzi ya serikali (na wakati huu ni jambo zito – kwa vyovyote vile si mzaha)

Katika karne ya 20, Tunisia ilikuwa na rais aliyeitwa Habib Bourguiba.

Kuna hadithi (sikumbuki ni wapi au lini niliisikia) kwenye moja ya mikutano Umoja wa Kiarabu Habib Bourguiba. Alijaribu kuwashawishi viongozi wenzake wa nchi nyingine za Kiarabu walioshiriki katika mkutano huo kwamba watajiepusha na kwenda vitani dhidi ya Israel.

Inapaswa kusisitizwa kuwa Bourguiba hakusema hivi kutokana na misimamo ya Wazayuni au kuipenda Israel. Lakini kinyume kabisa ni kweli: mtu huyo (aliyeishi kati ya 1903-2000) alikuwa na maoni ya wazi dhidi ya Waisraeli – na pia alikuwa na kauli chache za chuki dhidi ya Wayahudi ambapo alichochea dhidi ya Israeli na Wayahudi.

Mapendekezo yake kwa marafiki zake kutoka Jumuiya ya Waarabu hayakuegemea tu katika uwezo wa kuizuia Israel, ambao pia aliujua vyema.

Kulikuwa na sababu nyingine ya hii ambayo alijaribu kueleza – ingawa hakuna hata mmoja wa marafiki zake wa Umoja wa Kiarabu aliyemwamini au kumsikiliza. Alidai kwamba kwa kukosekana kwa tishio la nje linaloonekana na lenye nguvu za kutosha, Taifa la Israeli litasambaratika kutokana na mijadala ya ndani na migogoro – na hii bila ya majeshi ya Waarabu kufyatua risasi hata moja. Kwa sababu hii, aliona kuondoka kokote kwa ajili ya vita vya moja kwa moja na vya mbele dhidi ya Israeli kama jina potofu na hatua isiyofaa kwa upande wa nchi za Kiarabu.

Kama ilivyotajwa, hakuna mtu aliyemsikiliza na msimamo wake haukukubaliwa na nchi yoyote ya Kiarabu.

Je, bado tunaweza kujifunza kitu kutokana na hili?

Chakula cha mawazo… adui yangu-mwalimu wangu…

E. Hapa chini kuna ujumbe wa barua pepe ambao nilituma kwa “bridgethelanguagegap.com”:

barua yangu kwa “bridgethelanguagegap.com”.

Yahoo/imetumwa

assaf Benjamini< [email protected] >

Kwa:

[email protected]

Jumanne, Machi 14 b-0:42

Kwa: “bridgethelanguagegap.com”.

Somo: wanaharakati wa “Walemavu Wasioonekana”.

Mpendwa Mheshimiwa/Bibi,

Katika miaka ya hivi karibuni mimi ni mshirika katika mapambano ya watu wenye ulemavu, ambayo ninashiriki, yenye lengo

katika kuinua faida za ulemavu kwa kiwango ambacho kitaturuhusu sisi, watu wenye ulemavu katika Israeli, kufikia a

maisha duni ya heshima.

Kama sehemu ya mapambano haya, nilikuja, Julai 10, 2018, kwenye kikao cha Kamati ya Uwazi ya Knesset kuhusu makazi ya umma. Tarehe hii pia inaadhimisha Siku ya Makazi ya Umma.

Katika kamati hiyo nilikutana na mwanamke anayeitwa Tatyana Kaduchkin, ambaye alianzisha vuguvugu la kijamii liitwalo “Nitgaber” (“Tutashinda”) – harakati inayojaribu kukuza haki za walemavu wasioonekana – yaani, watu wanaosumbuliwa na matatizo makubwa ya matibabu, pamoja na ulemavu mkali, lakini kwa mtazamo wa juu juu, hakuna kitu kinachoweza kutambuliwa kuhusu ulemavu wao, na wanaonekana kama mtu mwingine yeyote. Ukweli kwamba kuna ulemavu wa watu (pamoja na wangu mwenyewe) ni sababu zisizoonekana kwa nje, kivitendo, ubaguzi na kukataa kuwapa haki nyingi zinazotolewa kwa walemavu wengine – taasisi za serikali mara nyingi hufuata njia za juu juu na zisizo na kina, na hivyo kusababisha kuweka alama kwa watu. katika kundi hili kama eti “wenye afya”.

Katika vuguvugu letu jipya, vuguvugu la “Nitgaber”, tunajaribu kupambana na ukataaji huu ulioenea wa kutupatia haki, kuongeza ufahamu wa somo hili kwa umma kwa ujumla, na pia kati ya watoa maamuzi wa Israeli.

Kwa sababu hii, ninashiriki ujumbe huu katika mitandao ya kijamii – na nitashukuru ikiwa mtu yeyote ataupata ili kuushiriki zaidi kwenye mitandao ya kijamii, vikao vya mtandao na mifumo mingi iwezekanavyo.

Na kabla sijamaliza, maelezo moja zaidi: nambari ya simu ya mwanzilishi wa harakati, Bibi Tatyana Kaduchkin, ni 972-52-3708001 na inapatikana kutoka 11 AM hadi 8 PM siku hizi.

Wako,

assaf benyamini.

115 Costa Rica St.,

Kiingilio A – Ghorofa 4,

Kiryati Menahemu,

Yerusalemu,

ISRAEL, Msimbo wa posta: 9662592

Nambari za simu: Nyumbani – 972-2-6427757. Simu ya Mkononi – 972-52-4575172.

Faksi – 972-77-2700076.

PS: 1) Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403

2) Anwani zangu za barua pepe: [email protected] au: [email protected] au : [email protected] au: [email protected] au: [email protected]

3) Taasisi ya matibabu ninayotibiwa:

NGO ya “Reut” – Hosteli ya “Avivit”.

6 Haavivit St.,

Kiryati Menahemu,

Yerusalemu,

ISRAEL, Msimbo wa posta: 9650816.

Nambari za simu katika ofisi za hosteli: 972-2-6432551 au: 972-2-6428351

Anwani ya barua pepe ya hosteli: [email protected]

4) Mfanyikazi wa kijamii wa Hosteli ya “Avivit”, nilipokutana naye Jumanne, tarehe 12 Desemba 2017, saa 1:30 Usiku, alinikataza kutoa maelezo yoyote kuhusu yeye na/au wafanyakazi wengine wa Hosteli ya “Avivit” au ” Reut” NGO.

5) Daktari wangu mkuu wa matibabu:

Dk Michael Halab

“Huduma za Matibabu za Clalit” – Kliniki ya “Borochov”.

KIryat Yovel,

Yerusalemu,

ISRAEL, Msimbo wa posta: 9678150

Nambari ya simu ya ofisi ya kliniki: 972-2-6440777. Nambari ya faksi ya ofisi ya kliniki: 972-2-6438217

6) Maelezo ya ziada ya kibinafsi: Umri: 47. Hali ya ndoa: Haijaolewa.

Tarehe ya kuzaliwa: Novemba 11, 1972.

7) Hapo chini kuna maelezo mafupi ya harakati ya “Nitgaber”, inayoonekana kwenye vyombo vya habari:

Tatyana Kaduchkin, raia wa kawaida, aliamua kuanzisha vuguvugu la ‘Nitgaber’ ili kuwasaidia wale anaowaita ‘Walemavu Wasioonekana’. Kufikia sasa, takriban watu 500 kutoka sehemu zote za Israeli wamejiunga na vuguvugu lake. Katika mahojiano na Channel 7 anaeleza kuhusu mradi huo na kuhusu wale walemavu ambao hawapati usaidizi ufaao na wa kutosha kutoka kwa wahusika husika, kwa sababu tu hawaonekani.

Anasema kuwa watu wenye ulemavu wanaweza kugawanywa katika vikundi viwili: walemavu wenye kiti cha magurudumu na walemavu wasio na kiti cha magurudumu. Alifafanua kundi la pili kama ‘Walemavu Wasioonekana’, kama, anasema, hawapati huduma sawa zinazotolewa kwa watu wenye ulemavu wenye viti vya magurudumu, licha ya kufafanuliwa kuwa na ulemavu wa 75% -100%.

Watu hawa, anaelezea, hawawezi kujipatia riziki zao wenyewe, na wanahitaji usaidizi wa huduma zaidi ambazo watu wenye ulemavu wenye viti vya magurudumu wanastahili kupata. Kwa mfano, walemavu wasioonekana wanapokea manufaa ya chini ya ulemavu kutoka kwa Taasisi ya Kitaifa ya Bima na hawapati nyongeza fulani, kama vile faida za huduma maalum na manufaa ya uhamaji, na pia wanapokea manufaa ya chini kutoka kwa Wizara ya Nyumba.

Kulingana na utafiti uliofanywa na Kaduchkin, hawa ‘Walemavu Wasioonekana’ ni masikini licha ya jaribio la kudai kwamba katika Israeli ya 2016 hakuna mtu anayelala njaa. Utafiti wake pia unaonyesha kuwa asilimia zao za kujiua ni kubwa. Katika harakati alizoanzisha, anafanya kazi ya kuongeza ‘Walemavu Wasioonekana’ kwenye orodha ya watu wanaosubiri makazi ya umma. Hii kwa sababu, anasema, huwa hawaingii orodha hizi, licha ya kuwa wana haki rasmi ya hii. Anafanya mikutano mingi na washiriki wa Knesset na hata kushiriki katika vikao na mijadala ya kamati husika za Knesset, lakini anasema kwamba watu wanaoweza kusaidia hawasikii, na wale wanaosikiliza wako katika upinzani na hivyo hawana uwezo wa kusaidia.

Sasa anapiga simu kwa zaidi na zaidi ‘Walemavu Wasioonekana’ wajiunge naye, ili aweze kuwasaidia. Anakadiria kuwa ikiwa mambo yataendelea kama yalivyo leo, hakutakuwa na mwafaka ila kufanya maandamano ya walemavu kudai haki zao na maisha yao ya kimsingi.

8) Hapa kuna kiunga cha ukurasa wetu wa facebook wa harakati: https://www.facebook.com/%D7%AA%D7%A0%D7%95%D7%A2%D7%AA-%D7%A0%D7% AA%D7%92%D7%91%D7%A8-105177934167352/?modal=admin_todo_tour

9) Hapa kuna mawasiliano yangu na Maria Krivosheina kutoka kwa wavuti ya semrush.com:

Karibu na Assaf

Ndio tafadhali. Ningeshukuru ikiwa ungenipa maelezo kuhusu mradi wako na matarajio yako kutoka kwa SEMrush.

Asante!

Kila la heri,

Maria

Maria Krivosheina

Meneja akaunti

Simu: +442032870265

Barua pepe: [email protected]

SEMrush www.semrush.com

Mnamo Jumatatu, Oktoba 14, 2019 saa 10:13 PMAsaf Benjamin < [email protected] > aliandika:

Sina “wenzake” – harakati zetu ni ndogo sana – na tunatumai itakuwa kubwa zaidi katika siku zijazo. Shughuli yetu ni muhimu sana kwetu-na ninaweza kutoa maelezo yako kutoka sasa kwa majukwaa yote ninayoandikia ikiwa unafikiri una nia, na pia uwezo wa kufanya uhamasishaji zaidi wa umma na pia sheria muhimu duniani kote ambayo inaweza kukuza umma. ya watu wenye ulemavu. Ukikubali na kutoa kibali chako naanza kuifanya.

Assaf Benjamini.

mnamo Oktoba 14, 2019 15:13, Maria Krivosheina aliandika:

Karibu na Assaf

Natumai u mzima. Ninataka kukujulisha kwamba nilijaribu kufikia Bi Kadochkin wiki iliyopita kwa bahati mbaya bila mafanikio.

Ikiwezekana unaweza kutoa namba yangu ya simu kwa wenzako na kumwomba anipigie tafadhali? Asante! Habari Njema, Maria Krivosheina Meneja wa Akaunti Simu: + 442032870265 Barua pepe: [email protected]


Mnamo Ijumaa, Oktoba 4, 2019 saa 11:17 PMAsaf Benjamin < [email protected] > aliandika:

Sina tovuti. Ninajaribu kukuza idadi ya watu wenye ulemavu. Unaweza kuzungumza na meneja wetu-Bi. Kadochkin-hana barua pepe. Unaweza kumpigia simu kwa nambari ya simu 972-52-3708001. Najua anazungumza Kirusi kama lugha ya kwanza na Kiebrania alijifunza huko Israeli. Sina uhakika pia anazungumza Kiingereza-labda…. Assaf Benjamin.

Oktoba 20:17:30, Maria Krivosheina aliandika:

Karibu na Assaf

Asante kwa maoni yako ya kina.

Oktoba 20:17:30, Maria Krivosheina aliandika:

Karibu na Assaf

Asante kwa maoni yako ya kina.

Je, nilikupata sawa, kwamba ungependa kukuza tovuti yako?

Ikiwa unataka naweza kuzungumza na Bibi Kadochkin. Je, unaweza kunitumia barua pepe ya Bi. Kadochkin tafadhali?

Asante!

Kila la heri,

Maria

Maria Krivosheina

Meneja akaunti

Simu: +442032870265

Barua pepe: [email protected]

SEMrush www.semrush.com

Yaliyomo katika barua pepe hii na hati zilizoambatishwa humu (ikiwa zinatumika) ni za siri na zinalenga mpokeaji aliyebainishwa katika ujumbe pekee. Ni marufuku kabisa kushiriki sehemu yoyote ya ujumbe huu na/au hati zilizoambatishwa humu (ikiwa inatumika) na mtu mwingine yeyote, bila ridhaa iliyoandikwa ya mtumaji. Iwapo ulipokea ujumbe huu kimakosa, tafadhali jibu ujumbe huu na ufuatilie kwa kuufuta, ili tuweze kuhakikisha kuwa kosa kama hilo halitokei katika siku zijazo.

Mnamo Jumatano, Oktoba 2, 2019 saa 5:23 PMAsaf Benjamin < [email protected] > aliandika:

Ninajaribu kukuza kampeni yetu – watu wanaosumbuliwa na matatizo ya ulemavu. Haya hapa ni maneno mengine ya ufafanuzi kuhusu harakati nilizojiunga nazo mwaka jana. Unaweza pia kuzungumza na meneja wa harakati zetu – anazungumza Kiebrania na Kirusi. Sijui kama yeye pia anazungumza Kiingereza tunajaribu kukuza watu wenye ulemavu wasioonekana nje – kwa hivyo haki zetu za kiraia hazijatimizwa. tungependa kurekebisha hali hii ya ukosefu wa haki.

Meneja wetu ni Bi. tatyana kadochkin, na anapatikana katika nambari yake ya simu 972-52-3708001 kutoka

11 AM hadi 8 PM Jumapili hadi Alhamisi – isipokuwa likizo za Kiyahudi.

harakati zetu zinaitwa kwa jina la Kiebrania “nitgaber”.

*Hiki hapa ni kiungo cha ukurasa wetu wa facebook wa harakati:

https://www.facebook.com/movement-netgabr-105177934167352/?modal=admin_todo_tour

 

____________________________________________________

mnamo Oktoba 1, 2019 13:33, Maria Krivosheina aliandika:

Karibu na Assaf

Jina langu ni Maria, mimi ni Meneja wa Akaunti katika Kampuni ya SEMrush.

Ninakuandikia kwa sababu ya ombi lako. Tafadhali unaweza kubainisha ni aina gani ya usaidizi unaohitaji? Je, ungependa kujua maneno muhimu, ambayo tovuti kama hizo zimeorodheshwa?

Asante!

Kila la heri,

Maria

Maria Krivosheina

Simu: +442032870265

Barua pepe: [email protected]

SEMrush www.semrush.com

Yaliyomo katika barua pepe hii na hati zilizoambatishwa humu (ikiwa zinatumika) ni za siri na zinalenga mpokeaji aliyebainishwa katika ujumbe pekee. Ni marufuku kabisa kushiriki sehemu yoyote ya ujumbe huu na/au hati zilizoambatishwa humu (ikiwa inatumika) na mtu mwingine yeyote, bila ridhaa iliyoandikwa ya mtumaji. Iwapo ulipokea ujumbe huu kimakosa, tafadhali jibu ujumbe huu na ufuatilie kwa kuufuta, ili tuweze kuhakikisha kuwa kosa kama hilo halitokei katika siku zijazo.

10) Hapa kuna mawasiliano yangu na mbunge wa Uingereza Caroline Lucas:

Mpendwa Assaf,

Asante sana kwa barua pepe yako, ambayo nitahakikisha Caroline anaiona mapema zaidi. Ninaogopa kuwa hana uwezo wa kuandikiana na wasio wapiga kura lakini ataona ujumbe wako.

Kila la heri, EnoKwa niaba ya Caroline Lucas

Caroline Lucas, Mbunge wa Brighton Pavilion

Nyumba ya Commons

London SW1A 0AA

Simu: 020 7219 7025

Barua pepe: [email protected]

Mtandao www.carolinelucas.com

Facebook /carolinelucas.page

Twitter @carolinelucas

Iwapo ungependa kupokea taarifa za habari za kila wiki za barua pepe kutoka kwa Caroline Lucas tafadhali jibu ujumbe huu ukiweka ‘taarifa ya barua pepe’ kwenye mada.

Kwa maelezo kuhusu jinsi maelezo yako ya kibinafsi yanatumiwa, jinsi tunavyodumisha usalama wa maelezo yako, na haki zako za kufikia maelezo tunayoshikilia, tafadhali tembelea: https://www.carolinelucas.com/get-in-touch

Kutoka: Assaf Binyamini < [email protected] >Iliyotumwa: 17 Oktoba 2019 10:37

Kwa: LUCAS, Caroline < [email protected] >; [email protected]

Somo: ulemavu usioonekana.

Mada: hatua za kijamii.

Kwa: ambaye inaweza kuhusika.

Ninatafuta njia za jinsi ya kuendeleza aina ya hatua za kijamii ninazoandika kuzihusu?

Je, una mawazo au mapendekezo?

assaf benyamini.

—–Ujumbe uliotumwa—–

Na:Asaf Benjamin< [email protected] >

Kwa: Ruka Moen < [email protected] >

Imetumwa: Jumamosi, Julai 14, 2018 15:28

Somo: Jibu: Masomo ya Neno la Kiebrania | Ruka Moen “Mahitaji”

Kwa hivyo ninajaribu kueleza na kufafanua: katika miaka michache iliyopita sisi, watu wenye matatizo ya ulemavu nchini Israeli tunajaribu kufanya kuwezesha umma kwa ajili ya kufanya mshahara wetu wa kila mwezi kuwa mkubwa zaidi. lakini kwa bahati mbaya, hata baada ya sisi kuonyesha kwa muda wa miezi mingi sana serikali ya Israeli bado inakataa kuhusiana kwa uzito na matatizo na matatizo yetu.

Nilidhani labda ushiriki wa mashirika ya kimataifa unaweza kushawishi serikali yetu na wabunge (ambayo inaitwa ISRAEL “knesset”) kuanza kutibu dhiki zetu, na pia kuangalia uwezekano wa ushirikiano kati ya mashirika ya watu wenye shida ya ulemavu kutoka nchi tofauti ili kuboresha. hali ya matibabu ya watu wenye ulemavu kote ulimwenguni.

Ningependa kujua ikiwa unaweza kusaidia na aina hii ya shughuli za umma.

Kwa hivyo asante sana kwa utayari wako wa kusaidia,

assaf benyamini.

*Na samahani kwa makosa yangu mengi katika Kiingereza kama mzungumzaji wa Kiebrania.

Na: Ruka Moen < [email protected] >

Kwa: [email protected]

Imetumwa: Jumamosi, Julai 14, 2018 14:23

Mada: Re: Masomo ya Neno la Kiebrania | Ruka Moen “Mahitaji”

Mpendwa Assaf,

Tafadhali nipe ufafanuzi. Je, unaomba Katika Meza ya Mungu kukusaidia moja kwa moja, au kutoa kwa namna fulani walemavu wote katika Israeli? Ikiwa ni kwako, ulemavu wako ni nini hasa na kwa nini unahitaji?

Ruka

Mnamo Ijumaa, Julai 13, 2018 saa 4:43 PM, assaf benyamini < [email protected] > aliandika:

From: assaf benyamini

Mada: Mahitaji

Maelezo ya Mawasiliano:

Je, unaweza kuwasaidia watu wenye ulemavu kufanya kampeni nchini Israeli?

Assaf Benjamini.

*1) anwani zangu za barua pepe: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected]

2) anwani yangu ya posta: 115/4 barabara ya costa Rica, kitongoji cha qiriat menahem, Jerusalem, ISRAEL, zip: 9662592.

3) nambari zangu za simu: nyumbani-972-2-6427757. simu ya rununu-972-52-4575172. faksi-972-77-2700076.

4) Ninatibiwa katika hosteli ya avivit., nambari za simu: 972-2-6432551. au: 972-2-6428351.

5) Lugha yangu ya kwanza ni Kiebrania.

6) anwani ya barua pepe ya mfanyakazi wangu wa kijamii: [email protected]

——————–

 

Barua pepe hii ilitumwa kutoka kwa fomu ya mawasiliano kwenye Kiebrania Word Study Skip Moen (https://skipmoen.com)

Kwa nani inaweza kuwa na wasiwasi

Re: Tafuta suluhu

Mpendwa Bwana/Bibi,

Mimi ni mwanamume mwenye umri wa miaka 47 ambaye anaugua magonjwa kadhaa sugu na siwezi kupata matibabu kwa sababu ya kushindwa kwa mfumo wa matibabu wa umma nchini Israeli. Hivi majuzi nilituma barua iliyoambatishwa mahali pengi, lakini hakuna ofisi ya serikali, shirika au shirika la aina yoyote katika Jimbo la Israeli linaloweza kunipatia suluhu. Kwa upande mwingine ninahitaji suluhisho ambalo litanipa uchunguzi wa haraka wa matibabu, na kwa kuwa ninaishi kwa pensheni ya walemavu ya NIS 3208 kwa mwezi kutoka kwa Taasisi ya Kitaifa ya Bima, siwezi kutumia huduma za matibabu za kibinafsi, kwa hivyo ninajikuta. kwa mwisho kabisa, ambayo inaweza hata kuhatarisha maisha yangu. Nataka kujua ikiwa una maoni yoyote ya suluhisho. Ninasisitiza kwamba niko tayari kukubali wazo lolote linalokuja akilini mwako – hata kitu ambacho kwa mtazamo wa kwanza kinaonekana “kijinga” au “kichaa”

PS 1) Hapa chini kuna mawasiliano yangu ya hivi majuzi (ninaandika haya Jumatano 20.11.2019) na Dk. Hagit Peleg kutoka Hospitali ya Hadassah Ein Kerem: Kwa sasa “ninatibiwa” inavyoonekana na Dk. Michael Halab, lakini ninapomfikia. hakuna uwezekano wa ufuatiliaji wa kimatibabu au matibabu kwa sababu ya tabia yake yenye matatizo: muda mrefu ambao daktari hutumia kwenye simu ambazo kwa hakika hazihusiani nami (anapiga simu hizi kwa Kirusi – lugha nisiyoijua. Siwezi kujua anaongea nini huku nikisubiri chumbani). Nataka nionyeshe kuwa huu ni mwenendo wake wa kawaida, si wa mara moja tu, na hivyo anapofanya uamuzi, hana umakini, na siku zote maamuzi yake yanatokana na taarifa za sehemu, kwa sababu simu zake ndefu haziachi muda wa kutosha. kuchunguza habari kuhusu mgonjwa anayepaswa kumtibu. Hali hii ilipelekea kuwa katika tukio moja Dk Halab alinipeleka kwa kipimo ambacho nimekatazwa kukifanya katika hali yangu, na ambacho kingeweza kuhatarisha maisha yangu – jambo ambalo lilizuiliwa dakika za mwisho kutokana na tahadhari yangu na ile ya nesi ambaye alitakiwa kunitayarisha kwa kipimo kile cha hatari. Hii ndio “matibabu” ninayopata kutoka kwa daktari huyu “bora” wa familia unayemjua.

Tayari nimeripoti hili na kulalamika kwa kila mtu anayewezekana: Idara ya Malalamiko ya Umma ya Huduma za Afya ya Clalit, Jumuiya ya Madaktari ya Israeli, Muungano wa Madaktari wa Familia nchini Israeli, Idara ya Malalamiko ya Umma ya Wizara ya Afya, na hata kutuma barua nyumbani kwa Rabi Yaakov. Litzman, ambaye kama unavyojua alikuwa Waziri wa Afya kwa sehemu ya kipindi hicho. Kwa bahati mbaya sikupokea jibu kutoka kwa yeyote kati yao – na kwa sababu hiyo nimelazimika kufikia hitimisho mbili za kusikitisha na za kukatisha tamaa: ufahari wa kitaaluma wa Dk. Michael Halab na kuendelea kulipwa kwa mshahara wake wa kila mwezi ni muhimu zaidi kwa Huduma za Afya za Clalit kwamba afya. , au hata haki ya kuishi na kuendelea kuishi kwa wagonjwa. Malalamiko yangu hayashughuliwi kwa uzito na mtu yeyote kwa sababu ninafafanuliwa kuwa mgonjwa wa akili,

Kwa jinsi nilivyouelewa ukweli huu, niliacha tu kwenda kumuona Dokta Michael Halab, nikijua wazi kuwa maelekezo yake ya kimakosa, matokeo yake kama nilivyosema kutokuwa makini, ni hatari zaidi kwangu kuliko ugonjwa au hali yoyote ya kiafya.

Ukweli kwamba hakuna mtu katika mfumo wa afya aliye tayari kuhusika au kufanya chochote hata katika hali mbaya kama hiyo, inaonyesha kwamba hata kuhamia kwa daktari mwingine, au kliniki nyingine, au hata mtoa huduma mwingine wa afya hakutanisaidia kwa njia yoyote.

Ninasisitiza kwamba haya si hitimisho la haraka au la haraka, lakini hitimisho ambalo nimelazimika kufikia baada ya miaka mingi ya ufafanuzi na vipimo vya msingi na vya kina sana – na kwa kuzingatia hali hiyo nimebaki leo bila matibabu au majibu yoyote ya matibabu. , ingawa mfumo wa matibabu hautakubali hili kamwe.

Kwa muhtasari, ninathamini sana majaribio yako ya kusaidia na matibabu yako ya kujitolea – na ukosoaji mkali ambao nimeandika hapa unarejelea mwenendo wa mfumo wa matibabu kwa ujumla kwangu, na kwa hakika sio kwako kibinafsi. Maadamu mwenendo huu haubadiliki – madaktari ambao hawasikii na kuhatarisha maisha ya wagonjwa, na mfumo wa matibabu ambao kwa kujua unaunga mkono makosa yao makubwa badala ya kushughulikia – haitawezekana kupata msaada wowote wa matibabu kutoka. madaktari wa familia.

Kila la heri, Assaf Benamini

20:25:09 Jumatatu, 18 Novemba 2019, GMT+2

Hagit Peleg

Hagit < [email protected] >

Ficha ujumbe asili

Madaktari pekee ninaowajua pale ni Emma Saporni na Dk. Halab, na wote wawili ni madaktari bora wa familia.

Kutoka kwa Assaf Benamini < [email protected] : Jumatatu 18 Novemba 2019 20:21 Kwa: Peleg HagitRe: Barua kwa Dkt. Hagit Peleg

Shalom Dk Peleg

Ninakutumia kiungo kilicho na orodha ya madaktari wote katika Kliniki ya Borochov ambako ninatibiwa. Ikiwa huwezi kufungua kiungo, nitanakili orodha.

kila la heri,

Assaf Benjamini,

Kiryat Hayovel

Jerusalem: Huduma za Afya za Clalit

Kiryat Hayovel, Jerusalem | Huduma za Afya za Clalit

Taarifa na maelezo ya mawasiliano ya Kiryat Hayovel – Kliniki ya Jerusalem ambayo hutoa huduma za uchunguzi wa kupumua (helicobacter); vipimo vya maabara; bedikomat (matokeo ya mtihani otomatiki) katika…

Mnamo 20:16:09 Jumatatu, 18 Novemba 2019, GMT+2

Hagit Peleg

Hagit < [email protected] > aliandika

Mpendwa Assaf, Tafadhali niandikie na uniambie ni madaktari gani wa familia wanaopokea wagonjwa katika tawi lako na labda ninaweza kukuelekeza kwa daktari ninayemjua. Kila la heri,

Hagit

2) Hapa chini kuna mawasiliano yangu juu ya mada (ninaandika Jumatano 20.11.19) na Hatikva Clinic

Kutoka: Assaf BenaminiImetumwa: Jumatano Novemba 6, 2019 11.31.44 Kwa: [email protected]

Somo : Swali langu nimetibiwa kwenye kliniki yako kwa muda. Mbali na matibabu ya meno, kwa bahati mbaya pia ninaugua magonjwa mengine sugu. Hivi majuzi nimeshindwa kupata jibu la matibabu kutoka kwa Huduma za Afya za Clalit ambapo niko chini ya uangalizi kwa sababu ya hali ya kuzorota ya mfumo wa afya ya umma nchini Israeli. Swali langu kwako ni: kuna mashirika yoyote ambayo yanawasiliana na Hatikva Project Association ambayo yanaweza kunipa msaada katika maeneo ya matibabu kama vile dawa za familia, mifupa, neurology au rheumatology? Je, una taarifa yoyote kuhusu hili? Kila la heri, Assaf Benamini

115 Costa Rica St., Mlango wa A, Ghorofa ya 4

Kiryati Menahemu,

Yerusalemu,

ISRAEL, 9662592

Simu nyumbani: 972-2-6427757, simu: 972-52-4575172, Faksi: 972-77-2700076.

Hati ya Chapisho: 1) Nambari yangu ya kitambulisho ni 029547403

2) Barua pepe yangu: walla.co.il@029547403 au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected].

3) Mfumo wangu wa matibabu ni Chama cha Reut, Hosteli ya Avivit, 6 Ha’avivit St., Kiryat Menachem, Jerusalem 9658016.

Piga simu katika ofisi ya hosteli: 972-2-6432551 au 972-2-6428351 Anwani ya barua pepe ya hosteli: [email protected].

4) Mfanyakazi wa kijamii wa Hosteli ya Avivit, ambaye nilikutana naye Jumanne, 12.12.2017 saa 13.30 kabisa na alinikataza kabisa kutoa maelezo yoyote kumhusu na/au kuhusu wafanyakazi wengine katika Hosteli ya Avivit au Chama cha Reut.

5) Daktari wa familia ambaye ninachunguzwa naye: Dk. Michael Halab, Huduma za Afya za Clalit, Kliniki ya Borochov, 63 Borochov St., Kiryat Hayovel, Jerusalem,

ISRAEL, zip: 9678150

Simu ya ofisi ya kliniki: 972-2-6440777 Nambari ya faksi ya ofisi ya kliniki: 972-2-6438217

Kwa: Re: Matibabu Mpendwa Bwana/Bibi, mimi ni mwanamume mwenye umri wa miaka 47 kutoka eneo la Jerusalem ambaye anasumbuliwa na matatizo mengi ya kiafya, na siwezi kupata matibabu katika Kliniki ya Huduma za Afya na daktari wa familia ambaye anadaiwa. kunitibu, kwa sababu ya kasoro katika mfumo wa matibabu na hali ya matibabu ya umma – ambayo kama tunajua imeandikwa kwenye vyombo vya habari. Ningependa kujua ikiwa shirika lako lina viungo vya kliniki yoyote na/au madaktari ambapo ningeweza kupata majibu ya matibabu ninayohitaji. Ninarejelea hasa nyanja za mazoezi ya jumla, rheumatology, cardiology na neurology. Kila la heriAssaf Benamini115 Costa Rica St., Entrance A, Ghorofa 4

Kiryati Menahemu,

Yerusalemu,

ISRAEL, zip: 9662592 Simu nyumbani: 972-2-6427757. simu: 972-52-4575172. Faksi: 972-77-2700076.NB: 1) Nambari yangu ya kitambulisho ni 029547403

2) Anwani zangu za barua pepe ni: walla.co.il@029547403 au [email protected] au [email protected] au [email protected] au [email protected]. 3) Mfumo wangu wa matibabu ni:

Reut Association-Avivit Hosteli,

6 Ha’avivit St.,

Kiryati Menahemu,

Yerusalemu,

ISRAEL.zip: 9658016. Simu katika ofisi ya hosteli: 972-2-6432551 au 972-2-6428351Anwani ya barua pepe ya hosteli: [email protected].

4) Mfanyakazi wa kijamii wa Hosteli ya Avivit, ambaye nilikutana naye Jumanne, 12.12.2017 saa 13.30 kabisa na alinikataza kabisa kutoa maelezo yoyote kumhusu na/au kuhusu wafanyakazi wengine katika Hosteli ya Avivit au Chama cha Reut.

5) Daktari wa familia ambaye niko chini ya uchunguzi:

Dk Michael Halab,

Clalit Health Services-Ir Ganim Clinic, 63 Borochov St.,

Kiryat Hayovel,

Yerusalemu,

ISRAEL 9678150

 

Simu ya ofisi ya kliniki: 972-2-6440777 Nambari ya faksi ya ofisi ya kliniki: 972-2-6438217

6) Maelezo mengine ya kibinafsi: umri wa miaka 47 Hali ya familia: single, tarehe ya kuzaliwa: 11.11.1972.

7) Maelezo ya dawa za kawaida ninazotumia:

1. Madawa ya akili: 

I. Seroquel – vidonge 2 vya 300 mg. kila jioni.

II. Tegretol CR – 400 mg asubuhi, 400 mg jioni.

III. Effexor – 150 mg asubuhi, 150 mg jioni.

 

2. Symvastatin – 10 mg kila jioni.

8) Hapo chini kuna maelezo kuhusu Ugonjwa wa Utumbo Unaowaka ambao ninaugua.

Kwa: Re: Matibabu na peglax Mpendwa Mheshimiwa/Bibi, Kwa miaka mingi nimeteseka kutokana na matatizo mbalimbali ya kimwili na kiakili. Moja ya matatizo ya kimwili ninayougua inaitwa Irritable Bowel Syndrome – ugonjwa ambao dalili zake kuu ni mabadiliko makubwa ya hamu ya kula, kutapika ambayo wakati mwingine hufanya iwe vigumu kunywa maji ya kutosha (na matokeo yake katika miaka ya hivi karibuni nimekuwa na kesi ya upungufu wa maji mwilini ambayo Ilinibidi kwenda kwa A&E hospitalini), kuvimbiwa na maumivu baada ya kujisaidia. Baada ya kuzungumza na madaktari kadhaa na kupimwa, niligundua kwamba nina ugonjwa wa kudumu ambao hauwezi kutibiwa. Hata hivyo kuna maandalizi yanayoitwa peglax ambayo, yakiunganishwa na lishe bora, hakika hunisaidia sana. Maandalizi haya hayapo katika kikapu cha madawa, na kwa sababu ya hali yangu ya kiuchumi ngumu siwezi kuichukua mara kwa mara.

Kila la heri, Assaf Benamini

NB: Nina maoni ambayo nilipokea kutoka kwa mtaalamu wa lishe anayeitwa Liron Landheim, ambaye alinichunguza tarehe 27.3.2007 katika Huduma za Afya za Clalit (katika kliniki ya Kiryat Moshe huko Jerusalem ambapo nilikuwa chini ya uangalizi wakati huo na familia. daktari anayeitwa Dk. Yehudit Saadon).

9) Ifuatayo ni orodha ya matatizo yangu ya matibabu: 

I. Ugonjwa wa akili – Ugonjwa wa Kulazimishwa Kuzingatia (OCD) na kitu kinachofafanuliwa kama ugonjwa wa skizo-affective.

II. Psoriatic arthritis. 

III. Ugonjwa wa neva ambao ufafanuzi wake hauko wazi. Dalili kuu ni: kuacha vitu bila kufahamu, kupoteza hisia katika sehemu za mikono yangu, na matatizo ya usawa na utulivu.

IV. Diski ya muda mrefu ya kuingizwa kati ya vertebrae 4-5, ambayo ina madhara kwa miguu na hufanya kutembea kuwa vigumu.

V. Ugonjwa wa bowel wenye hasira.

VI. Dalili za awali za tatizo la moyo kutoka mwezi uliopita (ninaandika hii Alhamisi, 22.3.2018). Kwa sasa asili ya tatizo hili bado haijawa wazi, lakini nina maumivu ya kifua kwa muda mrefu wa siku, matatizo ya kupumua na pia kuzungumza. 10) Huu ni mwanzo wa barua niliyowahi kutuma sehemu mbalimbali (ninaandika hii Jumanne, 6.8.2019):

Kwa: Re: Huduma ya matibabu Mpendwa Bwana/Bibi, mimi Assaf Benamini ninaishi katika makazi ya kukodi huko Kiryat Menachem huko Jerusalem, na ninaugua matatizo mbalimbali ya kimwili na kiakili. Kama mgonjwa wa kudumu inabidi nitembelee daktari wa familia yangu mara kwa mara kwa shida moja au nyingine. Kwa bahati mbaya, hali hiyo inakera sana: kwenye mikutano yangu na daktari, siwezi kuelezea shida za kiafya ninazopaswa kujadili, kwa sababu ya muda mrefu ambao daktari hutumia kwenye simu ambazo hazina uhusiano wowote nami – na kama matokeo wakati daktari anatoa ushauri wa matibabu hazingatii, anatoa ushauri ambao unaweza kuwa sio sawa na unaotegemea tu habari za sehemu au za juu juu.

Kwa mgonjwa wa muda mrefu kama mimi, hali hii haiwezi kuvumilika – na kutokana na uzoefu wangu wa muda mrefu na huduma za afya ambapo natakiwa kutibiwa, nimejifunza kwamba hali inazidi kuwa mbaya, na inaonekana sitapata jibu bora zaidi la matibabu, hata hali yangu ni mbaya au hatari. Swali langu kwako ni: unadhani nini kifanyike katika suala hili? Kila la heri, Assaf Benamini

NB: Sifikirii kuhamia kwa daktari mwingine au mtoa huduma tofauti wa afya. Kutokana na uzoefu wangu nimejifunza kwamba hali na madaktari wengine si tofauti sana na ninavyoeleza hapa, na kuhamia kwa mtoa huduma mwingine wa afya hakutakuwa na athari, mbali na kupoteza haki yangu ya bima ya uuguzi (Clalit Mushlam – ambayo Nilijiunga mwaka wa 1998), kwa sababu katika hali kama hizi huwezi kuchukua cheo chako cha Bima pamoja nawe,

F. Ufuatao ni ujumbe wa barua pepe ambao nilituma kwa wahadhiri katika vitivo vya kubuni bidhaa vya vyuo vikuu na vyuo vikuu katika Jimbo la Israel:

Kwa:

Somo: Pendekezo la mradi wa wanafunzi.

Waheshimiwa Madame/ Waheshimiwa.

Mimi ni mzee mwenye umri wa miaka 50, mwenye ulemavu wa viungo vinavyoniwia vigumu kufanya shughuli mbalimbali za kila siku. Moja ya shughuli za kila siku ninazopata shida ni kuinama juu ya sinki la jikoni ili kuosha vyombo.

Ningependa kusema kwamba kwa kuwa suala la ubora wa mazingira ni muhimu sana kwangu na karibu sana na moyo wangu, ninachagua kutonunua au kutumia zana zinazoweza kutumika.

Kwa muda mrefu nimekuwa nikijaribu kutafuta kifaa au dishwasher ambayo inaweza kuwekwa kwenye kaunta – kitu ambacho kinaweza kunirahisishia, na kuwa suluhisho kwa hali kama hiyo.

Lakini baada ya kutafuta sana, ikawa wazi kwangu kwamba inaonekana hakuna bidhaa kama hiyo.

Kwa hivyo, swali langu kwako ni: Je, kuna uwezekano kwamba utawapa wanafunzi wako mradi mmoja au mwingine wa mwisho wa kutengeneza bidhaa kama hiyo?

Kila la heri,

Asaf Binyamin,

115 Mtaa wa Costa Rica,

Kiingilio A-gorofa 4,

Kiryati Menahemu,

Yerusalemu,

Israeli, msimbo wa posta: 9662592

Nambari za simu: katika nyumba ya siri kutokana na unyanyasaji na malalamiko kwa polisi wa Israeli ambayo hayakushughulikiwa. Simu-972-58-6784040.

Faksi-972-77-2700076.

Chapisha Maandiko. 1) Nambari yangu ya simu ya nyumbani inaweza kutolewa baadaye. Kwa vyovyote vile, nambari hiyo haitatolewa kwenye mtandao wa whatsapp au mtandao mwingine wowote wa kijamii, isipokuwa katika simu tu (na ninamaanisha simu za kawaida na sio simu za video kwa kutumia programu kama skype au zoom ambazo situmii).

2) Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403.

3) Anwani zangu za barua pepe:[email protected] au: [email protected] au: [email protected].il au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected]

G. Ifuatayo ni barua pepe niliyotuma kwa wafanyakazi wa chama cha “Friends of Medicine”:

Salamu kwa wafanyikazi wa chama cha “Marafiki wa Dawa”:

Somo: Niliwasiliana na polisi.

Waheshimiwa Madame/ Waheshimiwa.

Rufaa hiyo ilitumwa na mfanyakazi wa chama anayeitwa Yael Heller kwa anwani ya barua pepe [email protected]

Lakini kwa sababu zisizojulikana sipati jibu na/au jibu lolote.

Kwa vyovyote vile, ningependa kusasishwa kuhusu ombi langu.

Kila la heri,

Asaf Benjamin.

Machi 6, 2023

Habari kwa Bi. Yael Heller:

Somo: Ombi la mashauriano.

Mpendwa Madame.

Barua pepe inayozungumziwa ilitumwa na Dk. Hagit Pelag, daktari katika Kliniki ya Wagonjwa wa Rheumatology ya Hospitali ya Hadassah Ein Kerem, ambaye nimekuwa nikifuatiliwa naye kwa miaka mingi kutokana na ugonjwa wa arthritis wa psoriatic ambao ninaugua. Siku hizi, Dk. Peleg ndiye mkurugenzi wa idara.

Kwa sababu zisizoeleweka, Dk. Peleg hajibu swali hili.

Je, unafikiri matibabu ya jambo hilo yanaweza kuendelezwa vipi?

Kila la heri,

Asaf Binyamin,

115 Mtaa wa Costa Rica,

Kiingilio A-gorofa 4,

Kiryati Menahemu,

Yerusalemu,

Israeli, msimbo wa posta: 9662592.

Nambari za simu: nyumbani-972-2-6427757. Simu-972-58-6784040. Faksi-972-77-2700076.

Chapisha Maandiko. 1) Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403.

2) Anwani zangu za barua pepe: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na : [email protected] na: [email protected] na: assafff[email protected] na: [email protected] na: [email protected]

3) Mpangilio wa matibabu niliomo:

Chama “Reut”-Hosteli “Avivit”,

Ha Avivit St. 6,

Kiryati Menahemu,

Yerusalemu,

Israeli, msimbo wa posta: 9650816.

Nambari za simu katika ofisi za hosteli: 972-2-6432551. Au: 972-2-6428351.

Anwani ya barua pepe ya hosteli: [email protected]

Mfanyakazi wa kijamii kutoka timu ya hosteli, ambaye anafanya kazi katika nyumba yangu: Bi. Sara

Hifadhi-972-55-6693370.

4) Daktari wa familia ambaye ninafuatiliwa naye:

Dkt. Brandon Stewart,

“Huduma za Afya za Klalit” – kliniki ya promenade,

6 Mtaa wa Daniel Yanovsky,

Yerusalemu,

ISRAEL, msimbo wa posta: 9338601.

Nambari ya simu katika ofisi za kliniki: 972-2-5098282.

Nambari ya faksi katika ofisi za kliniki: 972-2-6738551.

Amani iwe juu ya Dk. Hagit Peleg:

Somo: Ombi la mashauriano.

Mpendwa Madame.

Mara ya mwisho nilipochunguzwa kwenye kliniki yako, uliniambia kwamba sasa kuna dawa mpya za kutibu psoriasis, na kwamba inawezekana kwamba watu kama mimi ambao wana shida kubwa ya kifedha sasa wanaweza kusaidiwa na “Marafiki wa Tiba”. “Ushirika ambao unawaelekeza wagonjwa katika hali hii.

Baada ya hapo nilimtembelea daktari wa familia yangu – Dk. Brandon Stewart – na nilielewa kutoka kwake kwamba angezungumza nawe kuhusu hilo.

Ulizungumza naye?

Pia, nijuavyo, kwa sasa hakuna matibabu ambayo yanaweza kutibu psoriasis – hii ni kweli? Na ikiwa hii sio kweli au sio sahihi, unaweza kuelezea ni nini, kama ilivyo leo, chaguzi za kutibu psoriasis ni nini?

Katika siku za nyuma, sikutaka kupokea matibabu ya madawa ya kulevya kwa psoriasis kutokana na kuzingatia mwingine: nafasi kubwa ya kuteseka kutokana na madhara – na wakati huo huo muda mfupi sana wa msamaha ambao unaweza kupatikana, ikiwa ni hivyo.

Kutoka kwa maneno yako, nilielewa kuwa hali hii ilikuwa ya kweli miaka 10-15 iliyopita (ambayo ni wakati ambapo madaktari wa ngozi ambao nilichunguzwa waliniambia kuhusu hali niliyotaja hapo awali, na hawakupendekeza matibabu ya kibiolojia kwa sababu zilizotajwa) – na si kweli tena leo.

Na kwa hivyo ningependa kuuliza: Je, ni kipindi gani cha msamaha katika psoriasis ambacho ninaweza kufikia ikiwa nitaanza kutibiwa na mojawapo ya dawa mpya? Na hizi ni dawa gani?

Pia, na ikiwa kweli dawa mpya zinaweza kuniruhusu kufikia muda mrefu wa msamaha katika psoriasis bila madhara makubwa na kuna uwezekano wa kutumia chama cha “Friends of Medicine” kwa usaidizi wa kufadhili matibabu – katika kesi hiyo. itakuwa na nia ya kujua ni utaratibu gani unahitajika ili kupokea matibabu ya dawa.

Kila la heri,

assaf benyamini – mgonjwa katika kliniki ya wagonjwa wa rheumatology ya Hospitali ya Hadassah Ein Kerem.

Chapisha Maandiko. 1) Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403.

2) Nambari zangu za simu: nyumbani-972-2-6427757. Simu-972-58-6784040.

H. Hapa chini kuna idadi ya maswali/alama za swali ambazo hujitokeza kwa ajili yangu kuhusu pendekezo nililopokea kwa matibabu:

Takriban miezi mitatu iliyopita (ninaandika haya Jumatano, Machi 15, 2023) nilikuwa na Dkt. Hagit Peleg, daktari wa magonjwa ya viungo katika Hospitali ya Hadassah Ein Kerem.

Wakati wa ziara yangu kwenye kliniki yake, alipendekeza kwamba nianzishe matibabu ya kibaolojia ya ugonjwa wa psoriasis ambao ninaugua, ambao ulianza kwangu karibu na umri wa miaka 15. Inatokea kwamba hizi ni dawa ambazo hazipo kwenye kikapu cha dawa, ambayo gharama yake ni kubwa sana.

Dk. Peleg, ambaye pia anafahamu vyema shida yangu ya kifedha kwa sababu hiyo siwezi kununua dawa hizi, alipendekeza niwasilishe ombi la kufadhili dawa hizi kwa usaidizi wa chama cha “Friends of Medicine”.

Kitu hapa kinaonekana kuwa kisicho na mantiki na kisichowezekana kwangu: kama tunavyojua, kwa sababu ya msururu wa migogoro ya kiuchumi ambayo imetokea katika miaka 15 iliyopita (mgogoro wa kiuchumi wa ulimwengu ulioanza mnamo 2008 huko Merika, udanganyifu wa Madoff na vile vile mgogoro wa kiuchumi uliosababishwa na janga la Corona) vyama vingi katika Jimbo la Israeli pia vimeathiriwa Kwa njia ngumu sana – na vyama kama chama cha “Marafiki wa Madawa” ambacho kinajaribu kusaidia watu wenye uhitaji vimekuwa na uhitaji wenyewe bila hiari.

Katika hali hii, ni busara kudhani kwamba chama cha “Marafiki wa Madawa” kitakuwa na bajeti ndogo, na kwamba itakuwa na ugumu wa kusaidia hata katika kesi za matibabu zinazohusisha hali ya kutishia maisha. Lingekuwa jambo lisilo na mantiki kwamba Dk. Hagit Peleg angefaulu katika ukweli huo katika kuchangisha michango kwa ajili ya matibabu ya wagonjwa wa psoriasis kama mimi, ambao ugonjwa wao hauhatarishi maisha yao bali unadhuru tu ubora wa maisha.

Kwa hivyo ni maelezo gani? Nimekosea wapi?

sielewi tu…

 

I. Ufuatao ni ujumbe wa barua pepe ambao nilituma kwa wafanyakazi wa Hospitali ya Hadassah:

Kwa: Wafanyikazi na wafanyikazi wa matibabu wa Hospitali ya Hadassah.

Somo: tatizo la majibu ya kimatibabu.

Waheshimiwa Madame/ Waheshimiwa.

Nilituma barua pepe iliyo hapo juu kwa Dk. Hagit Peleg, mkurugenzi wa Kliniki ya Wagonjwa wa Rheumatolojia ya Hospitali ya Hadassah Ein Kerem.

Uamuzi wake wa kutojibu ombi langu sasa unasababisha hali ambayo siwezi kufanya maamuzi muhimu kuhusu matibabu.

Ninaamini kwamba kutoa maelezo ya kimsingi kuhusu matibabu ni sharti la lazima kwa uwezo wa kufanya maamuzi kama hayo.

Niko kwenye hasara tu.

Nini cha kufanya?

Kila la heri,

assaf benyamini.

assaf Benjamini< [email protected]

kwa:

[email protected]

Jumatano, Machi 15 saa 3:44 jioni

Amani iwe juu ya Dk. Hagit Peleg:

Baada ya mara ya mwisho nilipokuja kwenye kliniki yako, niliwasiliana na chama cha “Marafiki wa Madawa” kuhusu suala linalohusika – na hili ndilo jibu nililopokea kutoka kwao.

Kwa maoni yangu, ulipopendekeza nizitumie, ingemfanya asizingatie: migogoro ya kiuchumi ya miaka 15 iliyopita (mgogoro wa uchumi wa dunia ulioanza mwaka 2008 nchini Marekani, udanganyifu wa Madoff, kama pamoja na mzozo mkubwa wa kiuchumi ulioambatana na janga la corona) na athari zao kubwa kwa mashirika ya hisani na ya hisani katika Jimbo la Israeli, pamoja na hii pia kwenye chama cha “Marafiki wa Tiba”.

Mara ya mwisho nilipokuwa katika kliniki yako, uliniambia kuwa unawaelekeza wagonjwa wengi kwa usaidizi wa kufadhili matibabu ya kibiolojia ya psoriasis kwa chama cha “Marafiki wa Madawa” – ambacho husaidia pia katika kufadhili matibabu. Je, hili linawezekanaje? Kwa kuzingatia kwamba vyama vya hisani kama vile “Marafiki wa Dawa” wanaona ni vigumu sana kusaidia hata katika kesi za kuokoa maisha, katika kesi mbaya zaidi kuliko yangu – ni wazi kwamba kwa kuzingatia hali ya sasa ya vyama hakuna nafasi kwamba itawezekana kusaidia kufadhili dawa za psoriasis kwa mtu kama mimi, ikizingatiwa kwamba hii sio kesi ya hatari Haim. Kwa hivyo ninaenda vibaya wapi? Na pia nina swali lingine: kwa kuzingatia kwamba siwezi kutibiwa na dawa za kibaolojia kwa psoriasis kwa hali yoyote (siwezi). t kulipia kwa hali yoyote) – kwa hivyo bado kuna hatua kwangu kupima kifua kikuu kilichofichwa? Tayari nimefanya vipimo vya damu na picha ulizonirejelea – na nina miadi katika Taasisi ya Wafamasia ili kupima kifua kikuu kilichofichika mnamo Machi 30, 2023 na Aprili 2, 2023.

Kwa hivyo mtihani huu bado ni muhimu-au ni bora kuuacha na kufuta miadi? Nilielewa kuwa uchunguzi hufanywa kwa kifua kikuu kilichofichika kabla ya kuanza matibabu ya kibiolojia ya psoriasis kwa sababu ya dalili fulani za kifua kikuu ambazo matibabu ya dawa za kibaolojia yanaweza kuanzishwa. Kwa hivyo kutokana na kwamba sitaweza kutibiwa na dawa hizi kwa hali yoyote – kwa hivyo ni bora kuacha kipimo hiki – au ni kipimo cha kifua kikuu kilichofichwa muhimu kwangu kwa sababu zingine pia? Najua umeamua kutojibu barua pepe zangu – lakini katika kesi hii hakika ninatarajia jibu. Sina Ni suala la kufanya vipimo vya afya visivyo vya lazima. Kwa kiwango ambacho mtihani wa kifua kikuu kilichofichwa bado ni muhimu katika hali yangu hata bila chochote cha kufanya na matibabu ya kibiolojia kwa psoriasis, ningeshukuru ikiwa unaweza kunielezea kwa nini. Kwa hali yoyote, kama ilivyotajwa wakati huu, hakika ninatarajia jibu. Salamu za heri, Asaf Binyamini, mgonjwa katika kliniki ya wagonjwa wa rheumatology ya Hospitali ya Hadassah Ein Kerem.

 

Siku ya Jumatano, Machi 15, 2023 saa 09:46:52GMT+2, Yael Heller<[email protected]> Imeandikwa na:

Habari Assaf, habari? Samahani kwa magumu unayopitia, siwezi kusaidia katika kesi zifuatazo

Afya njema na likizo njema

Yael

Yael Heller

fedha na mahusiano ya umma,

Idara ya Kushughulikia Dharura za Kimataifa

Kuanzia leo duru kwa niaba ya marafiki wa matibabu,

Simu ya moja kwa moja: 972-73-2198804.

WhatsApp: 972-73-2198804.

Faksi ya moja kwa moja: 972-3-5777653.

[email protected]

www.haverim.org.il

—–Ujumbe Asili—–

From: assaf benyamini <[email protected]>

Imetumwa: Jumanne, Machi 14, 2023 1:34 PM

Kwa: Yael Heller <[email protected]>

Somo: Barua zangu kwa Bi. Yael Heller.

Salamu kwa Bi. Yael Heller: Somo: ombi la mashauriano. GN Barua pepe iliyo hapo juu ilitumwa na Dk. Hagit Pelag, daktari katika Kliniki ya Wagonjwa wa Rheumatology ya Hospitali ya Hadassah Ein Kerem, ambaye nimekuwa chini ya uangalizi naye kwa miaka mingi kutokana na arthritis ninayougua psoriasis. Siku hizi, Dk. Peleg ndiye mkurugenzi wa idara. Kwa sababu zisizojulikana, Dk. Peleg hajibu swali hili. Je, unafikiri matibabu ya jambo hilo yanaweza kuendelezwa vipi? Waaminifu, Asaf Binyamini, 115 Costa Rica Street, Entrance A-Apartment 4,

Kiryat Menachem, Jerusalem, msimbo wa posta: 9662592. Nambari za simu: nyumbani-972-2-6427757. Simu-972-58-6784040. Faksi-972-77-2700076.

Chapisha Maandiko. 1) Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403.

2) Anwani zangu za barua pepe: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na : [email protected] na: [email protected] na: assafff[email protected] na: [email protected] na: [email protected]

3) Mpangilio wa matibabu niliomo:

Chama cha “Reut” – Hosteli ya “Avivit”,

6 Mtaa wa Ha-Avivit,

Kiryati Menahemu,

Yerusalemu,

ISRAEL, msimbo wa posta: 9650816.

Nambari za simu katika ofisi za hosteli: 972-2-6432551. Au: 972-2-6428351. Barua pepe ya hosteli: [email protected]

Mfanyikazi wa kijamii kutoka kwa timu ya hosteli, ambaye anafanya kazi katika nyumba yangu:

Bibi Sara Stora-972-55-6693370.

4) Daktari wa familia ambaye ninafuatiliwa naye:

Dkt. Brandon Stewart,

“Huduma za Afya za Klalit” – Kliniki ya Hateylet,

6 Daniel Yanovsky St.,

Yerusalemu,

ISRAEL, msimbo wa posta: 9338601.

Nambari ya simu katika ofisi za kliniki: 972-2-5098282. Nambari ya faksi katika ofisi za kliniki: 972-2-6738551.

Kwa: Dk. Hagit Peleg

Somo: ombi la mashauriano.

Mpendwa Madame.

Mara ya mwisho nilipochunguzwa kwenye zahanati yako uliniambia kwamba leo kuna dawa mpya za kutibu psoriasis, na pia kwamba inawezekana hata watu kama mimi ambao wana shida kubwa ya kifedha sasa wanaweza kusaidiwa na “Marafiki”. of Medicine” chama ambacho unawaelekeza wagonjwa walio katika hali hii. Baada ya hapo nilimtembelea daktari wa familia yangu – Dk. Brandon Stewart – na kutambua kutoka kwake kwa sababu atazungumza nawe kuhusu hilo. Ulizungumza naye? Pia, nijuavyo, kwa sasa hakuna matibabu ambayo yanaweza kutibu psoriasis – hii ni kweli? Na ikiwa hii sio kweli au sio sahihi, unaweza kuelezea ni nini, kama ilivyo leo, chaguzi za kutibu psoriasis ni nini?

Katika siku za nyuma, sikutaka kupokea matibabu ya madawa ya kulevya kwa psoriasis kutokana na kuzingatia mwingine: nafasi kubwa ya kuteseka kutokana na madhara – na wakati huo huo muda mfupi sana wa msamaha ambao unaweza kupatikana, ikiwa ni hivyo.

Kutoka kwa maneno yako, nilielewa kuwa hali hii ilikuwa ya kweli miaka 10-15 iliyopita (ambayo ni wakati ambapo madaktari wa ngozi ambao nilichunguzwa waliniambia kuhusu hali niliyotaja hapo awali, na hawakupendekeza matibabu ya kibiolojia kwa sababu zilizotajwa) – na si kweli tena leo.

Na kwa hivyo ningependa kuuliza: Je, ni kipindi gani cha msamaha katika psoriasis ambacho ninaweza kufikia ikiwa nitaanza kutibiwa na mojawapo ya dawa mpya? Na hizi ni dawa gani?

Pia, na ikiwa kweli dawa mpya zinaweza kuniruhusu kufikia muda mrefu wa msamaha katika psoriasis bila madhara makubwa na kuna uwezekano wa kutumia chama cha “Marafiki wa Madawa” kwa usaidizi wa kufadhili matibabu – katika kesi hiyo. itakuwa na nia ya kujua ni utaratibu gani unahitajika ili kupokea matibabu ya dawa. Habari,

Assaf Binyamini – mgonjwa katika kliniki ya wagonjwa wa rheumatology ya Hospitali ya Hadassah Ein Kerem.

Chapisha Maandiko. 1) Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403.

2) Nambari zangu za simu: nyumbani-972-2-6427757. Simu-972-58-6784040.

 

J. Ifuatayo ni barua pepe niliyotuma sehemu mbalimbali:

Kwa:

Somo: mtihani wa kifua kikuu kilichofichwa.

Waheshimiwa Madame/ Waheshimiwa.

Mimi ni mwanamume mwenye umri wa miaka 50 ambaye ameugua ugonjwa wa arthritis ya psoriatic kwa miaka mingi – na hivi karibuni daktari ambaye ninafuatiliwa naye alinipendekeza kuanza matibabu na dawa za kibaolojia za psoriasis.

Hata hivyo, baada ya maswali kadhaa ilinidhihirikia kuwa sitaweza kuanza matibabu haya kutokana na ugumu mkubwa wa kifedha (naishi kwa posho ya ulemavu kutoka Taasisi ya Taifa ya Bima).

Daktari alipendekeza nipimwe kifua kikuu kilichofichika – na nilielewa kuwa kipimo hiki kinafanywa kwa sababu matibabu ya dawa za kibiolojia kwa psoriasis yanaweza kusababisha dalili fulani za kifua kikuu.

Lakini kutokana na kwamba siwezi kutibiwa na dawa za kibaolojia kwa psoriasis, swali linatokea ikiwa mtihani wa kifua kikuu cha siri bado ni muhimu.

Ninapaswa kutambua kwamba mtaalamu wa rheumatologist ambaye ninafuatiliwa naye hajibu swali langu katika suala hili.

kwa hiyo tunafanya nini?

Nitajuaje kama nitafanya au kutofanya mtihani huu?

Kila la heri,

Asaf Benjamin.

K. Ufuatao ni ujumbe wa barua pepe niliotuma kwa Kitengo cha Rheumatology cha Hospitali ya Shaari Tzedek:

Mimi ni mwanamume mwenye umri wa miaka 50 anayesumbuliwa na ugonjwa wa arthritis ya psoriatic.

Kwa miaka mingi nimekuwa chini ya ufuatiliaji katika Kliniki ya Wagonjwa wa Rheumatology ya Hospitali ya Hadassah Ein Kerem na daktari anayeitwa Dk. Hagit Peleg.

Kwa sasa Dkt. Peleg ndiye mkurugenzi wa idara hiyo. Kwa miaka mingi nilipata matibabu bora na ya kujitolea kutoka kwake, lakini hivi majuzi

Mabadiliko makubwa katika mtazamo wake kwangu – na hajibu tena maswali yangu – ikiwa ni pamoja na swali kubwa la matibabu ambalo nilimuuliza.

Kwa kuzingatia haya yote, ningependa kuangalia uwezekano wa kusitisha ufuatiliaji wa matibabu katika kliniki ya Dk. Peleg na kuanza kufuatilia kwenye kliniki yako.

Je, hili linawezekana? Na ikiwa ni hivyo, ni utaratibu gani unaohitajika kwa hilo?

Ningependa kutaja kuwa mimi ni mwanachama wa mfuko wa afya kwa ujumla.

Kila la heri,

assaf benyamini,

115 Mtaa wa Costa Rica,

Kiingilio A-gorofa 4,

Kiryati Menahemu,

Yerusalemu, msimbo wa posta: 9662592.

Nambari yangu ya simu: 058-6784040. Nambari ya faksi-077-2700076.

Chapisha Maandiko. Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403.

L. Ufuatao ni ujumbe wa barua pepe ambao ninatuma kwa sehemu mbalimbali:

Kwa:

Somo: Ombi la ushauri wa kijamii.

Waheshimiwa Madame/ Waheshimiwa.

Baada ya kutuma ujumbe huo hapo juu kwa wahadhiri wa vitivo vya usanifu katika Jimbo la Israeli, ilinidhihirikia kuwa, kinyume na nilivyofikiria hapo awali, kuna bidhaa za aina tunayozungumza hapa ( mashine ya kuosha vyombo ambayo inaweza kuwekwa. juu ya kaunta, kwa njia ambayo inaweza kurahisisha kwa mtu mlemavu katika hali yangu ambaye ana ugumu wa kuinama ili kuosha vyombo – lakini Pia si nia ya kutumia zana za ziada kutokana na uharibifu huu huleta kwa mazingira.

Lakini kuna tatizo lingine hapa: Mimi ni mtu ninayeishi kwa kipato cha chini sana – posho ya ulemavu kutoka Taasisi ya Bima ya Taifa na siwezi kulipia misaada hii.

Swali langu kwako ni: Je, unafahamu taasisi yoyote au mashirika ya hisani ambayo maombi ya msaada huo yanaweza kuwasilishwa?

Kila la heri,

Asaf Benjamin.

Chapisha Maandiko. Vifuatavyo ni viungo ambavyo nilipokea kutoka kwa wahadhiri ambao nilishauriana nao ambapo unaweza kununua bidhaa hizi za usaidizi:

1)https://www.amazon.com/Best-Sellers-Countertop-Dishwashers/zgbs/appliances/19201451011

2)https://ksp.co.il/web/cat/3065..7669

3)https://assaf-permalinks.com/7h8r

4)https://www.disability55.com/01en

5)https://www.zap.co.il/models.aspx?sog=e-dishwasher&db6682=6685

6)https://www.payngo.co.il/appliances/home-appliances/dish-washers/marble-dishwashers.html

Kwa:

Somo: Pendekezo la mradi wa wanafunzi.

Waheshimiwa Madame/ Waheshimiwa.

Mimi ni mzee mwenye umri wa miaka 50, mwenye ulemavu wa viungo vinavyoniwia vigumu kufanya shughuli mbalimbali za kila siku. Moja ya shughuli za kila siku ninazopata shida ni kuinama juu ya sinki la jikoni ili kuosha vyombo.

Ningependa kusema kwamba kwa kuwa suala la ubora wa mazingira ni muhimu sana kwangu na karibu sana na moyo wangu, ninachagua kutonunua au kutumia zana zinazoweza kutumika.

Kwa muda mrefu nimekuwa nikijaribu kutafuta kifaa au dishwasher ambayo inaweza kuwekwa kwenye kaunta – kitu ambacho kinaweza kunirahisishia, na kuwa suluhisho kwa hali kama hiyo.

Lakini baada ya kutafuta sana, ikawa wazi kwangu kwamba inaonekana hakuna bidhaa kama hiyo.

Kwa hivyo, swali langu kwako ni: Je, kuna uwezekano kwamba utawapa wanafunzi wako mradi mmoja au mwingine wa mwisho wa kutengeneza bidhaa kama hiyo?

Kila la heri,

Asaf Binyamin,

115 Mtaa wa Costa Rica,

Kiingilio A-gorofa 4,

Kiryati Menahemu,

Yerusalemu,

Israeli, msimbo wa posta: 9662592.

Nambari za simu: katika nyumba ya siri kutokana na unyanyasaji na malalamiko kwa polisi wa Israeli ambayo hayakushughulikiwa. Simu-972-58-6784040. Faksi-972-77-2700076.

Chapisha Maandiko. 1) Nambari yangu ya simu ya nyumbani inaweza kutolewa baadaye. Kwa vyovyote vile, nambari hiyo haitatolewa kwenye mtandao wa whatsapp au mtandao mwingine wowote wa kijamii, isipokuwa katika simu tu (na ninamaanisha simu za kawaida na sio simu za video kwa kutumia programu kama skype au zoom ambazo situmii).

2) Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403.

3) Anwani zangu za barua pepe: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected]

M. Viungo vyangu:

1)kujenga mwanaharakati wa shinikizo la kundi mbadala A-Partisan wa wanawake katika uchumi na katika jamii ile ya Israel

2)sasa zamu yako-nani tabia ya kike kwamba mpango wake iliyopita ndani yako kitu?

3)fivever.com-work freelancers

4)habari za wanawake wa michezo ya kukuza usawa katika vyombo vya habari ile ya Israeli

5) ukaguzi wa wiziprogramu ya maudhui ya ukaguzi imenakiliwa

6)tovuti aiseo.ai

7)tovuti tweetstorm.ai

8)Izzy Leseni-leseni busu

9)Trafiki ya Israeli dhidi ya kiini

10)Jumuiya ya Kimataifa ya Madaktari wa Kuzuia Vita vya Nyuklia

 

Print Friendly, PDF & Email