Visit BlogAdda.com to discover Indian blogs getLinks(); ?> Majukwaa ya kutafuta fedha - מידע לאנשים עם מוגבלויות

Majukwaa ya kutafuta fedha

INA:

Somo: tafuta majukwaa ya kuajiri.

Wapendwa Mabibi/ Mabwana.

Mwanzoni mwa Julai 2023, nilianzisha tovuti ya scammers-out.com. Madhumuni ya tovuti ni kutumika kama jukwaa la watumiaji wa Intaneti wanaotaka kushauriana kuhusu maswali yanayohusiana na usalama wa taarifa au ulaghai mtandaoni. Tovuti ya scammers-out.com ilijengwa kwenye mfumo wa wordpress.org na mfumo wa mijadala kwenye tovuti unatokana na programu-jalizi ya bbpress.org.

Natafuta kampuni ya kupangisha tovuti ambayo ninaweza kuagiza huduma zifuatazo za tovuti:

1) Nitahitaji usaidizi wa kuunganisha tovuti kwenye mfumo unaofaa wa fidia ambao ninaweza kupokea malipo kutoka kwa watumiaji wanaojiandikisha kwenye tovuti.

2) Pia ningependezwa na kampuni ya kukaribisha ambayo tovuti itahamishiwa ili niweze kutoa huduma za usaidizi wa kiufundi kwa watumiaji wa tovuti.

3) Ningependa kuwa katika mawasiliano ya mara kwa mara na kampuni ya hifadhi ili kufuatilia kwa karibu muunganisho wa mfumo wa fidia kwenye tovuti, na kuhusu usaidizi wa kiufundi ambao utatolewa kwa watumiaji wa Intaneti wanaojiandikisha kwenye tovuti.

4) Tamaa ni kwamba watumiaji wengi wa mtandao wanajiandikisha kwenye tovuti, ninaitangaza kwenye majukwaa mengi. Kwa sababu hii, na ili kuwapa watumiaji wa mtandao huduma nzuri na rahisi iwezekanavyo, ni muhimu kwangu kwamba mpango wa hifadhi unajumuisha kiasi cha trafiki iwezekanavyo, pamoja na nafasi nyingi za kuhifadhi iwezekanavyo kwa tovuti. yenyewe.

5) Ni muhimu kwangu kuwa na cheti cha SSL ambacho ninacho kwa sasa kwa kikoa cha tovuti.

6) Bila shaka, ningependa kujua sera ya kampuni ya hifadhi ni nini kuhusu kila mojawapo ya pointi ambazo nimetaja hapa.

 

Na kuna ugumu/tatizo lingine hapa: kwa sababu ya hali yangu ngumu ya kifedha (ninaishi kwa posho ya ulemavu kutoka Taasisi ya Bima ya Kitaifa) siwezi kulipa kampuni mwenyeji wa tovuti ili kuwa mwenyeji wa wavuti nao na kuunganisha tovuti kwa mfumo wa kusafisha. Pia, siwezi kulipa waandaaji wa programu kwa kurekebisha kasoro kwenye wavuti – ikiwa kuna yoyote na wakati kuna yoyote.

Nitadokeza kwamba gharama ni (karibu) makumi machache ya shekeli kwa mwezi katika makampuni mengi ya kuhifadhi, na shekeli mia chache ambazo zitahitaji kulipwa kwa watengeneza programu ili kurekebisha makosa kwenye tovuti – ikiwa na wakati kuna yoyote. .

Swali langu ni: unadhani ni jukwaa gani linalofaa zaidi kujaribu kutafuta fedha kwa ajili ya mradi kama huo?

Kwa dhati,

assaf benyamini.

Chapisha Maandiko. 1) Nambari yangu ya simu: 972-58-6784040.

2) Unganisha kwa tovuti inayohusika:  https://scammers-out.com

3) Tovuti ambapo unaweza kupata habari zaidi kunihusu:  https://www.disability55.com/

4) Na ugumu mwingine ambao lazima uzingatiwe: Nina kikomo katika uhamaji wangu kwa sababu ya hali yangu ya kiafya, na siwezi kwenda kwenye mikutano katika sehemu zisizofikiwa na watu wenye ulemavu na mbali sana na nyumba yangu (ninaishi kitongoji cha Kiryat Menachem kusini magharibi mwa Yerusalemu). Isitoshe, sina gari au leseni ya udereva na ninasafiri kwa usafiri wa umma pekee.

 

A. Wazo la tovuti/mradi niliokuwa nikifikiria – mradi unaoitwa “Thamani ya Wafanyakazi”.

Kama tunavyojua, katika kampuni nyingi za ujenzi ambazo zimekuwepo katika historia yote (Mfalme Daudi, mtu wa kibiblia ambaye, kulingana na jadi, alijenga Yerusalemu, Ukuta Mkuu wa Uchina ambao upo hadi leo na ambao, kulingana na jadi, ulijengwa na wafalme wa nasaba ya Ming katika karne ya 15 na 16, mnara wa Eiffel huko Paris uliojengwa

na mhandisi. Gustav Eiffel na zaidi) majina ya wafalme au washiriki wa watu mashuhuri au hali ya juu ya kijamii ambayo miradi hii ilijengwa yametajwa.

 

Lakini kama tunavyojua, waliojenga majengo haya hawakuwa wafalme hawa au watu wa tabaka la juu la kijamii – lakini wafanyikazi wa kawaida ambao walifanya kazi shambani na ambao hawazungumzwi kamwe.

Kwa hiyo, lengo la mradi wa “Thamani ya Wafanyakazi” ni kujaribu kukusanya hadithi za kibinafsi za wafanyakazi hawa rahisi kutoka kwa viwanda mbalimbali vya ujenzi katika historia, ili kupakia hadithi hizi kwenye tovuti.

Nadhani (kama yule aliyetoa wazo) kwamba wakati mwingine hadithi za kibinafsi za wafanyikazi hawa rahisi haziwezi kupendeza kuliko hadithi za wafalme au washiriki wa waheshimiwa ambao sote tunawajua).

 

B. Zifuatazo ni jumbe ambazo nilishiriki kwenye mtandao wa kijamii wa Facebook:

1) Mtu mwenye kiwewe anafika na kikundi cha watu waliojitolea kushiriki katika uchimbaji wa kiakiolojia. Kwa mshangao wake, anakutana na mwanasaikolojia ambaye anamtendea badala yake.

Mtu aliyejeruhiwa anamgeukia mwanasaikolojia na kumuuliza: “Unafanya nini hapa? “.

Mwanasaikolojia anajibu: “Ninafanya nini hapa? Nilikuja kusaidia kuchimba, kama wewe.

Aliyepatwa na kiwewe anajibu: “Nilifikiri kwamba wanasaikolojia walizama katika nafsi za wagonjwa wao. Nisingeweza kamwe kufikiria kwamba wao pia walizama ardhini.”

Mwanasaikolojia anajibu: “Ni kweli – ninachimba ndani ya nafsi ya mwanadamu. Ni kazi yangu – na ndivyo nimekuwa nikifanya maisha yangu yote. Ninapata mambo mengi ya kuvutia katika kuchimba kwangu. Lakini nadhani kwamba hata unapochimba. ardhini, unaweza kupata mambo mengi ya kuvutia.”

Mtu aliyejeruhiwa anasitasita na hajui la kujibu, na kuanza kuokota pua zao kwa mazoea.

Mwanasaikolojia anaendelea na kusema, “Uko sahihi. Unaweza pia kupata mambo mengi ya kuvutia katika kuchimba hii.”

Hahaha…

 

2) Kwa: “shirikisho kwa Israeli – uhuru kwa jamii“.

Mada: Majukwaa ya kuchangisha pesa.

Wapendwa Mabibi/ Mabwana.

Mimi ni raia wa Israeli na ninaishi Yerusalemu. Nilizaliwa mwishoni mwa 1972 na leo, mnamo 2023, nina umri wa miaka 50.

Ninasumbuliwa na ulemavu na matatizo mbalimbali ya kiafya, kimwili na kiakili kutokana na ambayo sijaweza kuingia katika soko la ajira kwa miaka mingi. Wasifu wangu umetumwa kwa makumi kadhaa ya maelfu ya kampuni za kibinafsi (na kwa bahati mbaya siongezei nambari hizo) – lakini siwezi kupata kazi inayofaa.

Ninafanya majaribio mbalimbali ili kukwepa ugumu huu.

Mwanzoni mwa Julai 2023 niliunda tovuticammers-out.com. Madhumuni ya tovuti ni kutumika kama tovuti ya jukwaa ambapo watumiaji wa Intaneti wanaweza kushauriana kuhusu masuala yanayohusiana na usalama wa habari.

Lakini sasa, kuna ugumu mwingine: kwa sababu ya shida yangu kubwa ya kifedha, sina uwezo wa kufadhili gharama za kifedha ninazohitaji kwa uanzishwaji wa kampuni.

Je, kwa maoni yako, ni majukwaa gani yanafaa zaidi kwa ajili ya kukusanya fedha kwa ajili hiyo?

Kwa dhati,

Asaf Benjamin.

Chapisha Maandiko. 1. Unganisha kwa tovuti inayohusika:  https://scammers-out.com

2. Nambari yangu ya simu (ambayo pia ni nambari ya mawasiliano kwenye mtandao wa kijamii wa

WhatsApp): 972-58-6784040.

3. Tovuti ambayo unaweza kupata maelezo zaidi na ya kina kunihusu:  https://disability55.com/

 

3) Kutengeneza kwa siri programu inayoitwa “Serika Rabha”.

Kwa kutumia programu hii, miji au mikusanyiko inachanganuliwa kila wakati ili kubaini tabia ya shida ya raia: vitisho dhidi ya maisha ya viongozi waliochaguliwa wakati wa maandamano, maonyesho ya ishara katika maeneo yaliyopigwa marufuku, nk. Aidha, mfumo huo unaweza kusaidia kutatua uhalifu mkubwa kama vile mauaji, ubakaji, wizi n.k.

Utaratibu wa uendeshaji wa mfumo hautachapishwa.

Uradhi mkubwa kutoka kwa serikali: “Tuna chombo madhubuti cha kufuatilia wapinzani au wapinzani wanaoweza kutishia utulivu, utulivu na amani katika umma. Hatutavumilia kizuizi kisicho cha lazima – kinaingilia kazi yetu.”

Naam, wakati mwingine nitakapotembea barabarani, nitajaribu kutofanya mambo ambayo Mungu apishe mbali, kuwatukana viongozi ambao wana mfumo wa “fagia uliopanuliwa” walio nao. Kuna sheria inayokataza kuwatukana viongozi.

Lakini ngoja – ni nini kinawatukana viongozi wetu?

Nitajuaje jinsi ya kuepuka kuwaudhi?

Hawachapishi kanuni ambazo ziko wazi vya kutosha kwa umma kuhusu hili – mbaya sana!

lol…

 

4) Ilitangazwa katika habari kwamba kama sehemu ya maandamano dhidi ya sheria ya mabadiliko katika mfumo wa mahakama, pia kutakuwa na “uasi wa kodi”.

Lakini hawakueleza: nani atalipa kodi na nani hatalipa? Na chini ya masharti gani?

Ufafanuzi tafadhali…

 

5) Kama unavyojua, nchini Marekani, ushawishi wa makundi ya watu ambao haujawahi kuwa katika nafasi muhimu za ushawishi kama vile Hispanics kwa mfano unaongezeka.

Hata hivyo, kile ambacho makundi haya ya watu yanafanana ni mtazamo wa chuki dhidi ya Israeli – ambayo ina maana kwamba katika miongo michache, ikiwa na wakati makundi haya ya watu yanafikia nyadhifa muhimu katika serikali – inawezekana sana na chini ya mazingira haya kwamba shinikizo kwa jamii ya Marekani. kupunguza misaada kwa Israeli, au hata kuisimamisha kabisa, itaongezeka kwa miaka

Inawezekana kwamba hatua za hivi karibuni za serikali zitaanza kutilia maanani mielekeo hii, na kuilazimu Israel kuwa tegemezi kwa mamlaka nyingine kwa muda mrefu, kwa mfano, China au Urusi.

Bila shaka, huu ni mchakato wa polepole unaochukua na utachukua miaka mingi zaidi.

Inawezekana pia kwamba sheria za kisheria ni sehemu ya mchakato huu, ambapo, ili kuunganishwa na China au Urusi, Israeli itazidi kupitisha sifa za tawala hizi – ambazo zinaweza kusababisha madhara kuendelea na hata zaidi. tazama leo katika haki za kiraia na za kibinadamu za Israeli.

Hii inaweza kukomesha michakato yote ya Uamerika ambayo jamii ya Israeli imepitia katika miongo kadhaa iliyopita.

Mwenendo huo ni wa matatizo sana kwa njia nyingi – hata hivyo, kutokana na kile kinachotokea katika jamii ya Marekani, inawezekana kwamba sera ya serikali ya Israeli leo ni ya busara sana na kwa kweli si ya uasherati au ya kijinga, kama wengine wanasema.

Inawezekana sana kwamba hakuna chaguo na haiwezekani kupuuza taratibu hizi za muda mrefu.

6) Tunasikia katika habari za uharibifu mkubwa wa kiuchumi kwa uchumi wa Israeli kama matokeo ya kupunguzwa kwa uwekezaji katika uchumi wa Israeli unaotokana na sheria mpya ya kisheria.

Kwa upande mwingine, njia hizo hizo za habari zinaripoti mikataba zaidi na zaidi ya ushirikiano wa makampuni ya Israeli na makampuni mbalimbali duniani kote, upanuzi wao na ustawi.

Basi kwa nini uamini? Je, hali ya uchumi wa Israel inazidi kuzorota au kuimarika?

Nimechanganyikiwa…

 

7) Nahodha wa meli ana wazimu na kuamuru mabaharia kutoboa mashimo chini ya meli.

Abiria wa meli wanaogopa na kuwapigia kelele mabaharia: “Mnafanya nini? Maji yataingia kwenye meli na tutazama baharini!!!”.

Mabaharia wa meli wanajibu, “Haya ndiyo maagizo tuliyopokea kutoka kwa nahodha. Usiingiliane na uamuzi wetu wa kitaaluma!!!”.

 

8) Walitangaza katika habari kwamba kundi kubwa la askari wa akiba limeacha kujitolea. Je, kuna hatari ya kweli kwa kuendelea kuwepo kwa Taifa la Israeli?

Je, kutakuwa na jeshi la kigeni ambalo litachukua fursa ya hali hiyo kuishinda Israeli na kuitawala? Inatisha na inatisha…

Je, litakuwa jeshi la Syria, askari wa shirika la kigaidi la Hezbollah, askari wa jeshi la Misri (ingawa Israel ina mapatano ya amani na Misri, lakini inawezekana katika hali hiyo kwamba chuki yao kubwa kwa Israeli inaonyeshwa – na labda hatari hiyo hiyo itatoka kwa jeshi la Jordani?). Au watakuwa wanajeshi wa Hamas kutoka Ukanda wa Gaza?

Vyovyote vile, ni wazi kwamba ikiwa jeshi kutoka nchi ya Kiarabu au shirika la kigaidi litafanikiwa kuingia katika Jimbo la Israel, kutakuwa na mauaji makubwa sana miongoni mwetu – Wayahudi.

Wanajeshi wa kazi hawataonyesha nia ya nani anayeunga mkono au kupinga mabadiliko ya mfumo wa haki. Pia, hawatabagua wanaume na wanawake, vijana au wazee, kulia au kushoto, na kwa kweli hawatajali ikiwa Wayahudi watajaribu na pengine kufaulu kuua idadi kubwa iwezekanavyo ni ya kidini, ya kidunia au ya juu. – Orthodox. Tofauti za kimadhehebu au nchi za asili hazitachukua nafasi yoyote – Wayahudi wa Sephardi na Wayahudi wa Ashkenazi watanyanyaswa kwa njia sawa kabisa.

Baada ya yote, jambo moja tu litawavutia: kuwaua Wayahudi.

Bila shaka, ni vigumu zaidi kujua jinsi majeshi yaliovamia yatawachukulia Waarabu wa Israel au Wapalestina – je, watawaongeza kwenye safu zao na kuwaruhusu kushiriki katika “sherehe”, hivyo kusema – au watakuwa wao wenyewe. waathirika?

Kwa hivyo labda mtu hapa anapaswa kusimama na kukumbuka kuwa maadui wa kweli wako nje ya mpaka na sio ndani yetu?

Huu ujinga lazima ukome!!!

Majeshi yenye uadui yanapokuwa katika nchi, yatarudi na kutukumbusha sisi ni nani (kama ilivyotokea mara nyingi hapo awali katika historia ya Kiyahudi). Kwa hivyo kwa nini usijue sasa? Kwa nini tusubiri hadi shoka iko kwenye shingo zetu – itakuwa kuchelewa sana. Baada ya yote, imeandikwa katika vyanzo vyetu kwamba “mwisho wa tendo ni mawazo ya kwanza”.

Kwa hivyo labda tunaweza kuacha na kufanya mgawanyo wa madaraka?

Na baada ya yote, jioni ya Tisha B’Av – lazima tupate akili timamu, sababu na uamuzi – vinginevyo tusingekuwa hapa – na wengi wetu hatungekuwa hapa kabisa.

Niliwahi kusoma kitabu ambacho hali kama hiyo inaelezewa ndani yake, kitabu ambacho uhalisia unaelezwa ndani yake Israel inapoteza Vita vya Siku Sita na kukaliwa kwa mabavu na nchi za Kiarabu. Maelezo yalikuwa ya kutisha tu.

Jina la kitabu ni “Ikiwa Israeli Wangeshindwa”.

Sina maelezo mengine yoyote kuhusu kitabu – sikumbuki waandishi wake walikuwa nani au kilichapishwa na mchapishaji gani.

9) Hadi muda mfupi uliopita, ikiwa waliandika neno “dog” mara 19 katika Google Tafsiri kwa Kiingereza, kulitafsiri katika Kimaori na kisha kurudi kwenye Kiingereza kungetokeza taarifa ya Kikristo-Kimesiya, na pia kupinga Wayahudi.

Baada ya kesi hiyo kuchapishwa kwenye vyombo vya habari, tatizo lilitatuliwa (niliiangalia).

Je, hii inaonyesha kwamba chuki dhidi ya Wayahudi ilikuwepo au bado ipo kwenye Google?

Ninashuku halikuwa kosa bali ni kitendo kiovu cha mmoja wa wafanyakazi wa kampuni hiyo, ambaye alitishwa na kuchapishwa kwa suala hilo kisha akakimbilia “kurekebisha” tatizo hilo.

Hapo zamani, chuki dhidi ya Uyahudi, kama tunavyojua, imebadilika kila wakati aina na njia zake – na hii ni ya kushangaza sana, lakini pia njia ya kutatanisha ambayo wafanyikazi wa kampuni kubwa ya kiteknolojia huamua kutoa maoni yao.

Sijui ikiwa wafanyikazi waliofanya hivi bado wanafanya kazi katika Google On ambayo waliondolewa kazini kufuatia kuchapishwa kwa habari – na ina shaka sana kwamba inawezekana kupata taarifa yoyote kuhusu hili.

Pia, majina ya watu waliodaiwa kuhusika na kitendo hicho hayajachapishwa – na inatia shaka sana kwamba taarifa muhimu zinaweza kupatikana.

10)Asaf Yasu shirika la haki za watu wenye ulemavu

28 Novemba 2021

 

Watu huingia katika vikundi vya usaidizi, michango na kikundi kingine chochote ambacho kinaweza kusaidia watu wenye ulemavu na kuomba msaada kutoka kwa watu wenye afya! Andika machapisho karibu na Facebook katika vikundi ambavyo havihusiani na watu wenye ulemavu na andika hapo juu ya hali ya watu wenye ulemavu na kwamba serikali inapuuza shida za watu wenye ulemavu, anza kuomba msaada kwa watu, fanya uelewa wao juu ya hali ya maisha. watu wenye ulemavu na kwamba tunahitaji msaada wa haraka.

 

11)Benjamin Asaf

Julai 18 B-3:43 p.m.

 

Kwa miaka kadhaa kumekuwa na mazungumzo (hasa ya wajasiriamali wa anga) juu ya hamu ya kuanzisha makoloni ya wanadamu kwenye Mirihi.

Lakini je, kuna yeyote ametoa maoni yake kuhusu upatanifu wa maisha ya washiriki wa dini mbalimbali, ikiwa na wakati kutakuwa na watu huko? Kwa mfano:

1. Katika Uislamu, kuna mitzvot ya Hajj, ambayo kila Mwislamu analazimika, angalau mara moja katika maisha yake, kuhiji Makka. Basi Muislamu anayeishi Mars atafanya nini? Baada ya yote, Makka haipo… Je, inawezekana kupata jibu la hilo kwa Khadif?

2. Na kuhusu Wayahudi: nyakati za sikukuu zimedhamiriwa kulingana na kalenda tunayoijua hapa Duniani, ambayo ni: siku 365 – ambayo ni, kama unavyojua, kipindi cha wakati ambacho Dunia inakamilisha mapinduzi kuzunguka Jua. Lakini juu ya Mars urefu wa mwaka ni siku 686, na kalenda ya Dunia haitakuwa na maana na tatizo lingine: urefu wa mwezi duniani unajulikana kuamua na mwezi: baada ya yote, mwezi ni kipindi cha wakati. ambayo mwezi hufanya mapinduzi moja kuzunguka dunia. Lakini Mars ina zaidi ya mwezi mmoja – kwa hivyo wataamuaje urefu wa mwezi? Na watajuaje likizo ni lini? Au labda watategemea halakha ambayo ipo katika moja ya vyanzo vya Kiyahudi (sijui ni wapi haswa – bila shaka, unaweza kuangalia hili) – ambalo linasema kuwa Myahudi ambaye alikuwa akitembea njiani na akasahau Sabbat ilipokuwa, basi ataanza kuhesabu siku tangu alipogundua kuwa alisahau idadi ya siku za juma – na yote haya mpaka wafike. jamii ya Wayahudi ambapo watamsaidia “kunyoosha” kulingana na idadi sahihi ya siku. Lakini Myahudi anayefika Mirihi hatafikia jamii yoyote ya Kiyahudi huko. wala jumuiya yoyote – basi ataanzaje kuhesabu siku za juma na miaka? kisha ataanza kuhesabu siku tangu pale anapotambua kwamba amesahau idadi ya siku za juma – na yote haya mpaka watakapoifikia jumuiya ya Wayahudi ambapo watamsaidia “kupona” kulingana na idadi sahihi ya siku. Lakini Myahudi anayefika Mirihi hatafikia jamii yoyote ya Kiyahudi huko. wala jumuiya yoyote – basi ataanzaje kuhesabu siku za juma na miaka? kisha ataanza kuhesabu siku tangu pale anapotambua kwamba amesahau idadi ya siku za juma – na yote haya mpaka watakapoifikia jumuiya ya Wayahudi ambapo watamsaidia “kupona” kulingana na idadi sahihi ya siku. Lakini Myahudi anayefika Mirihi hatafikia jumuiya yoyote ya Kiyahudi huko, au jumuiya yoyote kabisa – basi ataanzaje kuhesabu siku za juma na miaka?

Na pia ni wazi kwamba sikukuu ambazo zinajumuisha kuhiji sehemu fulani ya kimwili (kama Omer 3, wakati ambapo wanafanya hija ya Mlima Meron, au makaburi ya watu wema huko Ukraine, ambapo Hasid wanaenda mbele ya Rosh Hashanah. ) pia haipatikani – kwenye Mars hakuna Mlima Miron wala Ukraine. Kwa hiyo watafanyaje? Je, Wayahudi wanaoishi huko watatangaza kufutwa kwa sherehe hizi kwa kukosa uwezekano wa kitaalamu wa kuziadhimisha? Au watapata njia ya kubadilisha maana ya sikukuu na desturi zake ili kweli iwezekane kuziadhimisha kwenye Mihiri pia? Na ikiwa ni hivyo, watafanyaje? Zaidi ya hayo: kama inavyojulikana katika Uyahudi Kuna “mitzvos ambayo hutegemea ardhi”, ambayo ni kusema:

Na, bila shaka, maswali kama hayo yanazuka pia kuhusu washiriki wa dini nyingine: Kwa habari ya Ukristo, kwenye Mirihi hakuna Kanisa la Kaburi, Golgotha, wala Hoya Dolorosa.

Inaonekana kwangu kuwa kwa sasa maswali haya hayapaswi kujibiwa kwa sababu mbili:

1. Hadi tunapoandika haya, hakuna makazi ya binadamu kwenye Mirihi (na inatia shaka sana kuwa kutakuwako).

2. Mwandishi wa mistari hii anaumia kwamba simu zake hazipokelewi hata hivyo, na hazina uhusiano wowote na kile kilichotarajiwa.

LOL…

 

12)Benjamin Asaf

ya 9

 

Imeshirikiwa na umma

hai

Benjamin Asaf  WordPress

ya 9

 

INA: “WordPress“.

Ninamiliki tovuti ya Webassaf-permalinks.com iliyojengwa kwenye mfumo wa wordpress.org na kuhifadhiwa kwenye seva za hostgator.com.

Ninatumia programu-jalizi nzuri ya viungo.

Sasa kuna shida: viungo ninavyojaribu kuongeza kwenye orodha hazisasishi na haionyeshi.

Mwenyeji wa kampuni ya hifadhi anadai kutoshughulikia suala kama hilo.

Kwa hiyo nini kifanyike? Tatizo kama hilo laweza kutatuliwaje?

Ninabainisha kuwa mimi si mtaalamu wala si mtayarishaji wa programu za kompyuta na sijui jinsi ya kutatua tatizo kama hilo peke yangu.

Pia, kwa sababu ya mapato yangu ya chini, siwezi kuwalipa waandaaji wa programu kurekebisha shida.

Kwa hiyo tunafanya nini?

Ninaambatisha picha ya skrini ya kosa hapa – viungo 177 kwenye viungo vyema – lakini ni 174 tu kati yao vinavyoonyeshwa kwenye orodha.

Kwa dhati,

assaf benyamini.

 

13)

Benjamin Asaf

Saa 23

 

Imeshirikiwa na umma

https://pen.org/…/banned-usa-growing-movement-to…/

Nakala kutoka kwa tovuti ya Amerika ya kukataa vitabu.

Inatokea kwamba katika miaka ya hivi karibuni katika Marekani inayodaiwa kuwa ya kidemokrasia, wazi, na yenye wingi wa watu wengi, kumekuwa na mwelekeo unaoongezeka wa kutostahiki na udhibiti wa vitabu.

Mambo yamefikia hatua kiasi kwamba katika baadhi ya majimbo nchini Marekani ni haramu kuuza au kufanya biashara sehemu za Biblia!!

Bila shaka, leo marufuku hii ni ya kijinga kabisa – kwa kuwa unaweza kuagiza, na ikiwa ni marufuku kuagiza kitabu fulani, unaweza kuipata mtandaoni na kuipakua kwenye kompyuta yako ya kibinafsi nyumbani, na kisha usome kiasi unachotaka.

Nadhani jambo la kuchukiza zaidi katika historia yote ni nguvu na juhudi kubwa ambayo kwa sasa inafanywa katika jamii ya Amerika kuhusiana na udhibiti wa vitabu (kinyume chake, sisi katika Jimbo la Israeli, tuko wazi zaidi na wa kidemokrasia kuliko wao. ziko katika suala hili – hata hivyo, hata vitabu kama tafsiri ya Kiebrania ya “Mein Kampf” au tafsiri ya Kiebrania ya “Protocols of the Elders of Zion” ni vitabu ambavyo vinaweza kupatikana katika Israeli na ununuzi wao sio ukiukaji wa sheria. sheria yoyote – na Wamarekani bado wanahubiri maadili ya demokrasia …).

Nadhani juhudi zote na rasilimali zote ambazo sasa zinawekezwa nchini Merika katika pambano hili la kipuuzi na lisilo na maana zingeweza kulenga kutatua shida ngumu na mbaya zaidi zilizopo katika jamii ya Amerika leo: vyombo vya habari na visivyoweza kuvumilika. urahisi wa kupata silaha ambazo mara kwa mara husababisha ufyatuaji risasi na mauaji katika maeneo mbalimbali. Iliwezekana pia kuelekeza nguvu zote hizo kukabiliana na umaskini uliokithiri nchini Marekani – nchi tajiri sana, lakini yenye mamilioni ya watu wasio na makazi mitaani…

Ikiwa sio huzuni na huzuni, ingewezekana kucheka …

14) Na wakati huu swali zito (ingawa ucheshi pia umejumuishwa):

Katika jamii nyingi za Wayahudi katika Zama za Kati, kulikuwa na nafasi ya mtu ambaye aliitwa “badhan”.

Jukumu la mcheshi lilikuwa ni kuonekana kwenye sherehe kama vile harusi, sherehe za baa/bat mitzvah, n.k. – na angejumuisha kwenye vichekesho alivyosema majina ya watu waliofurahi katika hafla hiyo.

Leo karibu hakuna athari iliyobaki ya mazoezi haya – na hata katika jamii ya Orthodox ni ngumu sana kupata kitu kama hiki ambacho kimekuwa nadra sana hata katika hadhira hii.

Baadhi ya maswali ya kuvutia yanatokea hapa:

1. Je, tuna ushahidi wowote au hadithi kuhusu wachekeshaji hawa – hadithi kuhusu maisha yao, kuonekana kwenye matukio, nk. ?

2. Je, kuna wasomi wowote katika chuo hicho wanaofundisha nyanja za fikra za Kiisraeli au masomo ya Kiyahudi ambao wamefanya utafiti juu ya hili? Na kama ni hivyo, tafiti hizi zilihusu nini?

3. Je, kuna mashirika au vyama vya kibinafsi leo ambavyo vimejaribu kuiga desturi hii na kuirudisha katika matukio na sherehe zinazofanyika leo? Na ikiwa ni hivyo, kwa nini majaribio haya hayafaulu?

Najua vyama na mashirika mengi, ingawa sijawahi kusoma ushauri wa shirika kwa njia ya utaratibu – na sikupata shirika au chama kama hicho popote.

4. Je, kulikuwa na tofauti kuhusu desturi hii baina ya jumuiya za Kiyahudi huko Ulaya (au kwa jina lingine: Jumuiya za Ashkenazi) na jumuiya zilizokuwepo katika nchi za Kiislamu kuanzia nusu ya pili ya karne ya 7 – kwa kupanuka kwa dola ya Kiislamu katika nchi hizo. miaka?

5. Je, mazingira ya wasio Wayahudi yalikuwa na majibu gani dhidi ya watani hawa? Je, kulikuwa na tofauti katika mtazamo wa wenye mamlaka kuelekea kwao ikilinganishwa na wanajamii wengine – au je, wao na familia zao walipata mateso (njama za damu, ghasia wakati wa Vita vya Msalaba, n.k.) kama washiriki wengine wote wa jumuiya za Kiyahudi?

15) Imetangazwa kwenye habari kwamba kutokana na kustaafu kwa askari wengi wa akiba kwenye nyadhifa zao ikiwa ni sehemu ya mapambano dhidi ya sheria inayohusu mabadiliko yanayopendekezwa na serikali katika mfumo wa utoaji haki ndani ya mwezi mmoja au chini ya hapo, kutakuwa na upungufu mkubwa. katika ujuzi wa kijeshi.

inasumbua…

Ni lazima ichukuliwe kwamba ikiwa jeshi la moja ya nchi za Kiarabu litafanikiwa kuingia katika Jimbo la Israeli, na kulimiliki kwa jumla au kwa sehemu, kutakuwa na mauaji ya jumla ya idadi ya Wayahudi – mauaji ambayo sote tunaweza kuwa wahasiriwa. .

Kwa kweli, sio wazi sana na ni ngumu sana kujua Waarabu wa Israeli watafanya nini katika kesi kama hiyo – watajiunga na “sherehe” kutoka kwa maoni yao au kwa sababu ya mgongano wa masilahi, na katika hali nyingi pia. uadui wa wazi kati ya wakimbizi wa Kipalestina kutoka pande zote za Mashariki ya Kati na mamlaka za nchi za Kiarabu, wataamua kutofanya lolote au hata kujaribu kutenda kwa vitendo na vya kutatanisha dhidi ya majeshi vamizi.

Au unapofikiria juu yake, kunaweza kuwa na uwezekano wa tatu, na haijulikani jinsi inavyoweza kuwa: kuingilia kati kwa nguvu kwa moja ya nguvu za Magharibi (Marekani au mmoja wa wanachama wa hivi karibuni kutoroka kutoka NATO) ambayo ingezuia. mauaji hayo kwa kuchukua hatua dhidi ya majeshi ya wavamizi – Daima huzungumza juu ya ukweli kwamba Marekani na washirika wake wamejitolea kwa usalama wa Israeli …

Bila shaka, mataifa mengine makubwa, yaani Urusi au Uchina, hayana uwezekano wa kuingilia vita hivyo – na hata kama yataingilia kati, itakuwa ni kuingilia kati kwa nchi za Kiarabu na sio kwa Israeli.

16) Imetangazwa kwenye habari sasa kwamba kuna afueni kubwa ambazo zitakuwa katika kila kitu kinachohusiana na matumizi ya bangi ya matibabu (ambayo ni, kama unavyojua, dawa ya bangi).

Aidha, katika kupinga sheria za kisheria, wafanyakazi wengi wa matibabu wanaondoka Israeli.

Hitimisho: hakuna matibabu ya matibabu. Uwezekano wa kupokea jibu la matibabu itakuwa shida zaidi na zaidi katika siku za usoni. Na si kila mtu anaweza kutumia huduma za matibabu binafsi. Mimi, kwa mfano, ninaishi kwa kulipwa pensheni ya ulemavu na pengine sitaweza kupata matibabu katika siku za usoni.

Je, inawezekana nini? Chukua bangi ya matibabu, sahau shida zote na uamini kwamba eti “itakuwa sawa” – hata ikiwa ni wazi kuwa hakuna kitu kibaya hapa.

Kugeuza wagonjwa kuwa waraibu wa dawa za kulevya bila shaka hakutatua chochote lakini kutafanya hali ambayo tayari ni ngumu sana kuwa mbaya zaidi. Nakumbuka mara ya mwisho nilipoenda kwenye kliniki ya magonjwa ya akili (ilikuwa takriban miaka mitatu iliyopita) daktari wa magonjwa ya akili niliyekutana naye alileta suala la bangi kwa hiari yake mwenyewe – ingawa haikuwa hivyo. Nilimleta.

Kwa hiyo, je, mtaalamu wa magonjwa ya akili ambaye anajaribu kuwashawishi wagonjwa kutumia madawa ya kulevya (na ndiyo, ndivyo ninavyoita) kweli daktari ambaye anajaribu kusaidia?

Sidhani hivyo – na mara tu baada ya kuondoka kliniki na sikurudi tena.

Kutumia dawa za aina ya bangi sio njia ya kutibu shida ya kiakili – na ilikuwa isipokuwa kwa kesi zilizokithiri na adimu kwamba sikuwa na chochote kilichotaja kwa njia yoyote. Kwa kweli ni kuepuka tatizo na kusitasita kukabiliana na ukweli – na nina uhakika daktari wa akili ambaye alijaribu kunibembeleza alijua hili vizuri.

Kwa hivyo alikubali shinikizo kutoka kwa kampuni za bangi na kuwa mwakilishi wao wa mauzo, au hili ni pendekezo la kukera lililotolewa na daktari wa magonjwa ya akili (na inawezekana kwamba madaktari wa akili hufanya katika visa vingine vingi) kwa ukatili?

Vyovyote iwavyo, hiyo sio njia ya kutibu watu – na ni kweli, mimi si daktari au mtaalamu wa magonjwa ya akili, lakini sio lazima uwe mtaalamu wa magonjwa ya akili ili kubaini hilo.

Kwa hiyo kwa kumalizia, wapenzi wa matibabu: hakutakuwa na wafanyakazi wa matibabu na haitawezekana kuponya – niambie kwa uaminifu, na usinipe dawa !!!

Inatisha tu!!!

 

17)Roman Volkovsky

Julai 20 B- 12:50 p.m.·

Kwa marafiki zangu wote wanaozungumza Kirusi hapa na wazazi wazee na babu

Kuna jaribio la kuumwa kwa simu ya nambari 972-53-889-2350 (kuna zaidi, nitaongeza baadaye)

Wanawaita wazee kwenye simu na kwenye WhatsApp (!!!) wakizungumza kwa Kirusi na kudai kuwa harakati isiyo ya kawaida imegunduliwa kwenye akaunti.

Wanauliza taarifa za kibinafsi na maelezo ya benki ili kusaidia polisi kutatua tatizo hili, na kutaja kwamba ni marufuku kuzungumza juu yake na mtu yeyote kwa sababu ni “shughuli ya siri ya polisi”.

Kampuni hizi hupiga simu kutoka kwa nambari ya Israeli lakini kutoka ng’ambo ili wewe #Polisi wa Israel Si ya kuvutia hivyo

 

18) Nakala kuhusu “barabara ya umeme” kutoka kwa kampuni “Electreon” – barabara ambayo gari la umeme husafiri, ambalo huchaji gari wakati wa kuendesha – na kwa njia hii unaweza kusafiri bila vizuizi bila hitaji la kuchaji tena betri. gari – na bila shaka na akiba kubwa ya gharama za kifedha.

Je, ni lini barabara za Israeli zitakuwa hivi?

https://www.google.co.il/search…

C. Huu ndio ujumbe niliotuma kwa kliniki ya HMO ambapo ninafuatwa:

 

2.8.2023

Kwa: Huduma za Afya za Klalit – Kliniki ya Tayelet.

Somo: Idhini ya ugonjwa huo.

Wapendwa Mabibi/ Mabwana.

Ninatibiwa katika kliniki yako na daktari wa familia anayeitwa Dk. Brandon Stewart.

Hivi majuzi niliingia kwenye tatizo la kisheria kuhusu jambo fulani. Kama mtu anayeishi kwa faida ya ulemavu kutoka Taasisi ya Kitaifa ya Bima, siwezi kumudu kumlipia wakili wa kibinafsi.

Katika hali hii, nilitafuta msaada kutoka kwa Ofisi ya Mtetezi wa Umma huko Jerusalem.

Katika mazungumzo yangu kwa njia ya simu na mwakilishi wao wa utumishi aitwaye Merav leo Jumatano Agosti 2, 2023 kuanzia saa 9:05 alfajiri, niliambiwa kwamba ili kupata huduma kutoka kwao ni lazima niwaonyeshe cheti cha mawazo ya ugonjwa ninaougua. .

Kwa hivyo, ningeshukuru ikiwa unaweza kutuma ombi kwa daktari kwa sababu daktari atanitumia uthibitisho wa ugonjwa wa akili ninaougua.

Kwa dhati,

assaf benyamini,

115 Mtaa wa Costa Rica,

Kuingia A gorofa 4,

Kiryat Menahemu,

Yerusalemu,

ISRAEL, msimbo wa posta: 9662592.

Nambari zangu za simu:

Katika nyumba ya siri kutokana na unyanyasaji na malalamiko kwa polisi wa Israel ambayo hayakushughulikiwa.

Simu-972-58-6784040.

Faksi-972-77-2700076.

Chapisha Maandiko. 1) Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403.

2) Anwani zangu za barua pepe: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na : [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected]

D. Ifuatayo ni barua pepe niliyotuma kwa Idara ya Uchunguzi wa Umma ya Wizara ya Sheria nchini Israel:

Asaf Benjamin < [email protected] >

ina:

[email protected]

Jumatano, Agosti 2 saa 11:18 jioni.

Kwa: Idara ya Haki Huduma ya Anwani ya Umma.

Katika suala: tatizo la maadili ya makasisi.

Wapendwa Mabibi/ Mabwana.

Hivi majuzi (ninaandika maneno haya Jumatano, Agosti 2, 2023), nilikumbana na suala la kisheria kuhusu jambo fulani – shtaka lililowasilishwa dhidi yangu.

Lazima nieleze kwamba ninaishi kwa kipato cha chini sana – faida ya ulemavu kutoka Taasisi ya Kitaifa ya Bima. Kwa sababu hii, siwezi kumlipa wakili binafsi kuniwakilisha. Kwa sababu hii, niligeukia Ofisi ya Mtetezi wa Umma na ombi la usaidizi. Hata hivyo, ofisa kutoka ofisi ya mtetezi wa umma huko Jerusalem aitwaye Merav anakataa kupeleka barua yangu kwao kwa ajili ya usindikaji zaidi, kwa visingizio mbalimbali. Ninaamini kwamba mwenendo wake ni wa kuchukiza: kama tunavyojua, viongozi hawaruhusiwi na sheria kujihukumu wenyewe na kuamua kutowasilisha ombi katika ngazi ya kitaaluma tu kwa sababu za kiholela. Ni tusi la kupindukia linalotumika hapa bila maelezo wala mantiki. Nataka kujua nini kifanyike ili ofisi ya mtetezi wa umma ianze kushughulikia madai yangu. Tafadhali ichukulie rufaa yangu kama malalamiko dhidi ya Ofisi ya Wakili wa Umma. Waaminifu, 

assaf beyami.. 

post Scriptum. 1) Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403. 

2) Nambari yangu ya simu: 972-58-6784040

3) Hapa chini kuna ujumbe niliotuma kuhusu hili kwa Wizara ya Sheria kupitia mtandao wa kijamii wa Facebook: Mwakilishi kutoka ofisi ya mtetezi wa umma aitwaye Meriv alinipigia simu. nyuma asubuhi ya leo – na kulingana na yeye hawawezi kuendelea kushughulikia madai yangu hadi niwawasilishe kwa uthibitisho wa ugonjwa wa akili ninaougua, au kwa lugha ya Merav: “Niletee uthibitisho kwamba wewe ni mgonjwa wa akili.” Nitadokeza kuwa hii ni ya kutatanisha na isiyoeleweka – kwani, kama unavyoona katika mawasiliano yangu nao, mada ya rufaa yangu kwao haina uhusiano wowote na uwanja wa afya ya akili. Saa chache baadaye, wakili wa upande wa utetezi alirudi kwangu na kunieleza kwamba walihitaji kibali hiki kabla sijaondolewa mashtaka. Kwa hivyo kwa nini uthibitisho wa mapato yangu ya Hifadhi ya Jamii ambayo tayari nilituma kwao hautoshi kwa madhumuni haya? Tangu lini, ili kulipa ada ya mteja, ni muhimu kuelezea kwa undani magonjwa yote ya akili ambayo anaugua? Kuna uhusiano gani kati ya vitu hivyo viwili? Mbona wanaendelea kuninyanyasa bure? Basi nini kitatokea? Nini cha kufanya? Asaf Benjamin. Chapisha Maandiko. Anwani ya barua pepe ya wakili wa utetezi nilizungumza naye saa chache baada ya mazungumzo na Merav: Wakili wa utetezi alirudi kwangu na kunieleza kwamba walihitaji kibali hiki ili niweze kuondolewa shtaka. Kwa hivyo kwa nini uthibitisho wa mapato yangu ya Hifadhi ya Jamii ambayo tayari nilituma kwao hautoshi kwa madhumuni haya? Tangu lini, ili kulipa ada ya mteja, ni muhimu kuelezea kwa undani magonjwa yote ya akili ambayo anaugua? Kuna uhusiano gani kati ya vitu hivyo viwili? Mbona wanaendelea kuninyanyasa bure? Basi nini kitatokea? Nini cha kufanya? Asaf Benjamin. Chapisha Maandiko. Barua pepe ya wakili wa upande wa utetezi nilizungumza naye saa chache baada ya mazungumzo na Merav: wakili wa upande wa utetezi alirudi kwangu na kunieleza kuwa wanahitaji kibali hiki ili niweze kuondolewa shtaka. Kwa hivyo kwa nini uthibitisho wa mapato yangu ya Hifadhi ya Jamii ambayo tayari nilituma kwao hautoshi kwa madhumuni haya? Tangu lini, ili kulipa ada ya mteja, ni muhimu kuelezea kwa undani magonjwa yote ya akili ambayo anaugua? Kuna uhusiano gani kati ya vitu hivyo viwili? Mbona wanaendelea kuninyanyasa bure? Basi nini kitatokea? Nini cha kufanya? Asaf Benjamin. Chapisha Maandiko. Anwani ya barua pepe ya wakili wa utetezi niliyezungumza naye saa chache baada ya mazungumzo na Merav: kulipa ada ya mteja, ni muhimu kueleza kwa undani magonjwa yote ya akili ambayo anaugua? Kuna uhusiano gani kati ya vitu hivyo viwili? Mbona wanaendelea kuninyanyasa bure? Basi nini kitatokea? Nini cha kufanya? Asaf Benjamin. Chapisha Maandiko. Anwani ya barua pepe ya wakili wa utetezi nilizungumza naye saa chache baada ya mazungumzo na Merav: ili kulipa ada ya mteja, ni muhimu kwa undani magonjwa yote ya akili ambayo anaugua? Kuna uhusiano gani kati ya vitu hivyo viwili? Mbona wanaendelea kuninyanyasa bure? Basi nini kitatokea? Nini cha kufanya? Asaf Benjamin. Chapisha Maandiko. Barua pepe ya wakili wa upande wa utetezi nilizungumza naye saa chache baada ya mazungumzo na Merav: [email protected] 

4) Ninaambatanisha kwa ombi hili rekodi ya mawasiliano yangu na Ofisi ya Wakili wa Umma.


E. Ifuatayo ni mawasiliano yangu na ofisi ya Mwanachama wangu wa Knesset, Shelly tal-Meiron:

assaf benyamini < [email protected] >

ina:

Shelly Tal Meiron

Alhamisi, Agosti 3 saa 11:40 jioni.

Katika ofisi ya knesset (“knesset” – bunge la ISRAELI) mwanachama wa Knesset, Tal

Meiron, salamu:

Awali ya yote, ningependa kuwashukuru kwa maombi ambayo mmefanya na kwa kujaribu kusaidia katika suala hili.

Katika suala hili, niliwasilisha ombi kwa mfuko mkuu wa afya ambao mimi ni mwanachama na kwa Wizara ya Afya, lakini hawakuidhinisha msaada huo.

Naomba nifahamishe kuwa kuna makampuni binafsi kama “mydoctor” unaweza kuagiza huduma hiyo kwa sasa siwezi kutumia huduma ya makampuni haya kutokana na gharama kubwa wanazotoza kwa uwezekano wa kuagiza daktari nyumba yangu inapohitajika – malipo ya mamia na wakati mwingine hata maelfu ya shekeli kwa mwezi ambayo siwezi kufadhili kwa sababu ya mapato yangu duni, ambayo yanasaidiwa na posho ya ulemavu ya Taasisi ya Kitaifa ya Bima.Natumai kwamba mswada wa Congresswoman Tatiana Mazarsky utaenda. mbele na kuweza kusaidia watu walio katika hali zinazohitaji msaada huu.

assaf benyamini. Ficha chapisho asili

Alhamisi, Agosti 3, 2023 saa 3:11:48 GMT+3, Shelly Tal Meiron [email protected] >

Habari Assaf

Kwa mujibu wa tafiti tulizofanya, kuna huduma ya bima ya afya ambayo wale wanaostahili kulingana na masharti yao wanaweza kupata huduma ya kampuni ya nje ambayo inakuja kuwapa huduma nyumbani (ikiwa ni pamoja na kupima damu, mavazi, nk. ) au huduma ya daktari kutoka kwa mfuko ambayo imekusudiwa kwa kaya / nyumba za wauguzi / idadi ya watu walio katika hatari.

Lakini huduma hii ina masharti ya rufaa ya daktari wa familia ya ofa yake.

Haiwezekani kutumia huduma hizo za kibinafsi leo kwa sababu faili ya matibabu ya mgonjwa haijafunuliwa.

Ikiwa mtu anataka huduma ya nyumbani, anapaswa kuwasiliana na mfuko wake wa bima ya afya na kujua nini anastahili na ni huduma gani anaweza kutoa kutokana na hali yake ya afya.

Mjumbe wa Knesset Tatyana Mazarsky wa chama chetu kinafanyia kazi muswada ambao utaruhusu kesi kama hizo katika siku zijazo kwa kuunda faili ya matibabu ya umoja, lakini hadi wakati huo, kwa bahati mbaya, kila huduma ya matibabu hutolewa na mfuko na bima za ziada za mfuko huu.

SHUKRANI.

Itzik Selma

Mshauri wa mwanachama wa Knesset Shelly Tal Meiron.

972-58-5656777

Kutoka: assaf benyamini < [email protected] >

Imetumwa: Jumatatu, Julai 31, 2023 1:47 p.m.

Kwa: Shelly Tal Meiron < [email protected] >

Mada: Barua yangu kwa ofisi ya mshiriki wangu wa Knesset, Tal Meiron.

F. Ifuatayo ni barua pepe niliyotuma kwa makampuni mbalimbali:

INA:

Mada: hatua za kujihami.

Wapendwa Mabibi/ Mabwana.

Kama tunavyojua, katika kipindi hiki, tunapaswa kukabiliana na matukio ya usalama au mashambulizi ya kigaidi ambayo kwa bahati mbaya hutokea mara kwa mara.

Wakati mtu anashambuliwa mahali pa umma, kuna, kama unavyojua, chaguzi 2 za majibu: chaguo moja ni kulipiza kisasi na kupigana na tishio sawa, na chaguo lingine ni kujaribu kukimbia kutoka mahali hapo hadi hasira hupita.

Lakini linapokuja suala la mtu mlemavu (na hii ni kweli zaidi linapokuja suala la mtu aliye kwenye kiti cha magurudumu) hakuna njia hizi mbili zinazowezekana.

Swali langu ni: Je, kuna mawazo yoyote yamefikiriwa juu ya utengenezaji wa silaha zinazoweza kufikiwa au silaha ambazo zinaweza kumsaidia mtu mwenye ulemavu, ikiwa na wakati anajikuta katika hali kama hiyo?

Na kwa jinsi silaha hizo zinavyowezekana kitaalamu, wamefikiria namna ya kuweka vigezo na vipimo, ambavyo lengo lake litakuwa ni kujua ni walemavu gani watapata silaha hizo, kutokana na uwezekano wa matumizi mabaya ya haki hiyo. kujilinda?

Au ni wazo potofu na la kichaa (au lisilokubalika kimaadili au kiadili) ambalo halistahili kuzingatiwa?

nini unadhani; unafikiria nini?

Nitabainisha kuwa sina ujuzi – si katika uwanja wa silaha wazi wala katika uwanja wa ufikivu, ambao najua tu kama mtu mlemavu ambaye mara kwa mara hutafuta bidhaa za kunisaidia katika maisha yangu ya kila siku inavyohitajika.

Kwa dhati,

Assaf Binyamani.

Chapisha Maandiko. 1) Nambari yangu ya simu: 972-58-6784040.

2) Tovuti yangu:  https://www.disability55.com

G. Hapa chini kuna mawasiliano yangu na kampuni ya Bw. Nevo Rozi:

barua tonevorozi.co.il”

Yahoo/Inbox

Ijumaa, Agosti 4 saa 9:53 alasiri.

Habari Asaf, nzuri sana!

Katika hatua hii, ninapendekeza uanze na mafunzo yangu ya uandishi. Kwenye idhaa ya YouTube, unaweza kupata vipindi 32 vya podikasti (kila kipindi kwenye mada tofauti), pamoja na mafunzo mengi mafupi ya uandishi yaliyorekodiwa:

https://www.youtube.com/channel/UCWnmSbaecp0AgamBTo4GFgQ

Kwa mafanikio!

 

Ijumaa, Agosti 4, 2023 saa 1:53 p.m. na assaf benyamini < [email protected] >:

Ficha chapisho asili

ina: “nevorozi.co.il“.

Mada: Kuandika hadithi ya maisha.

Wapendwa Mabibi/ Mabwana.

Tangu mwaka wa 2007, nimehusika katika mapambano ya walemavu katika Jimbo la Israeli – mapambano ambayo, kama unavyojua, pia yanaangaziwa sana na vyombo vya habari. Nilifikiria kuhusu kujaribu na kukuza mieleka kwa njia ambayo sikuwa nimejaribu hadi leo: kuandika hadithi ya maisha yangu na kuichapisha kwenye mtandao. Ninabainisha kuwa sina uzoefu au maarifa juu ya mada hiyo, na kwa hivyo angalau katika hatua hii (ninaandika maneno haya kila siku.

Jumapili Septemba 12, 2021 – siku chache baada ya Rosh Hashanah) Sina mpango wazi wa utekelezaji na niko tayari kupokea mapendekezo – na ningefurahi kukubali mapendekezo yoyote yanayonijia.

Kwa dhati

assaf benyamini,

115 Mtaa wa Costa Rica,

Kuingia A gorofa 4,

Kiryat Menahemu,

Yerusalemu,

ISRAEL, msimbo wa posta: 9662592.

Nambari za simu: kwenye nyumba ya siri kutokana na unyanyasaji na malalamiko kwa polisi wa Israeli ambayo hayakushughulikiwa.

Simu-972-58-6784040. Faksi-972-77-2700076.

Chapisha Maandiko. 1) Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403.

2) Anwani zangu za barua pepe: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected] na : [email protected] na: assafbenyamini@hotmail .com na: [email protected] na: [email protected] na: [email protected]

3) Hapa chini kuna viungo kadhaa ambapo unaweza kupata habari zaidi kunihusu na mapambano ya watu wenye ulemavu ambayo ninahusika:

 https://www.webtalk.co/assaf.benyamini

https://www.facebook.com/profile.php?id=100066013470424

https://twitter.com/MPn5ZoSbDwznze0

https://www.nitgaber.com/

https://www.youtube.com/channel/UCX17EMVKfwYLVJNQN9Qlzrg

https://www.youtube.com/watch?v=TNLEE5KIdK4

https://assafcontent.ghost.io

https://docs.google.com/document/d/1MMRR3Djnk8dBUglAH6AZgidhy-zOgO7K4CUKEhJxX18/edit

 

 

https://shavvim.co.il/2021/07/22/%d7%90%d7%a0%d7%99-%d7%9c%d7%90-%d7%90%d7%95%d7%9b %d7%9c%d7%aa-%d7%99%d7%9e%d7%99%d7%9d-%d7%a9%d7%9c%d7%9e%d7%99%d7%9d-%d7% aa%d7%9b%d7%99%d7%a8%d7%95-%d7%90%d7%aa-%d7%94%d7%a0%d7%9b%d7%99%d7%9d/

 

7) Kwa kuwa mimi ni mtu ninayeishi kwa kipato cha chini sana – faida ya ulemavu kutoka Taasisi ya Kitaifa ya Bima – malipo ya huduma ya kumbukumbu ya maisha yangu haiwezekani. Na zaidi: kwa sababu ya uzito wa hali yangu, hata punguzo la juu sana halitanisaidia.

Kwa dhati,

Nebo Rosi, mwandishi na mwenzi wa fasihi

♫kusikiliza kipindi podcast-saa moja ya kuandika♫

H. Hapa chini kuna chapisho nililoshiriki kwenye kikundi cha Facebook”makazi ya umma“:

 

ina: “makazi ya umma“.

Mada: MAGAAR. kampuni – hakuna majibu.

Wapendwa Mabibi/ Mabwana.

Barua pepe iliyo hapo juu ilitumwa na mimi kwa kampuni ya MGR huko Jerusalem – kupitia kwao napokea usaidizi wa kulipa kodi.

Lakini hawajibu ombi hili.

Nadhani watumishi wa umma katika ofisi ya serikali, ambao wanapokea mishahara yao kutokana na kodi ambayo sisi, raia wa nchi, tunawalipa, kwa hakika wanaweza kutoa huduma nzuri na bora zaidi.

Mtazamo wao wa kudharau haufai.

Basi nini kitatokea? Nini cha kufanya?

Kwa dhati,

Asaf Benjamin.

—– Ujumbe uliotumwa —–

Na: assaf benyamini < [email protected] >

Kwa: kukodisha kwa Yerusalemu < [email protected] >

Imetumwa: Jumanne, Agosti 8, 2023 saa 11:45:43 AMGMT+3

Mada: Barua zangu kwa MAGAAR.

MAGAAR. Salamu:

Mada: Niliwasiliana nawe kutoka kwa polisi.

Wapendwa Mabibi/ Mabwana.

Nilikutumia simu ya polisi siku chache zilizopita.

Ningependa kujua kwa nini hujibu ombi hili.

Kwa dhati,

assaf benyamini.

Barua zangu kwa MAGAAR 4

yahoo

/

imetumwa

assaf benyamini < [email protected] >

ina:

[email protected]

Jumapili, Agosti 6 saa 1:08 p.m.

MAGAAR. Salamu:

Mada: makazi ya kijamii.

Wapendwa Mabibi/ Mabwana.

Mimi ni mmoja wa wateja wako kutoka eneo la Jerusalem na kupitia kwako ninapokea usaidizi wa kulipa kodi ya kiasi cha 770 NIS kwa mwezi.

Ningependa kuangalia kustahiki kwangu kwa nyumba ya kukodisha ya chini.

Ningependa kupokea rejeleo la utaratibu kwa maandishi kwa niaba ya Idara ya Ujenzi na Nyumba kwa ombi langu.

Kwa dhati,

assaf benyamini,

115 Mtaa wa Costa Rica,

Kuingia A gorofa 4,

Kiryat Menahemu,

Yerusalemu,

ISRAEL, msimbo wa posta: 9662592.

Nambari za simu: kwenye nyumba ya siri kutokana na unyanyasaji na malalamiko kwa polisi wa Israeli ambayo hayakushughulikiwa.

Simu-972-58-6784040. Faksi-972-77-2700076.

Chapisha Maandiko. 1) Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403.

2) Anwani zangu za barua pepe: [email protected] au: [email protected] au : [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: 1972assaf@mailfence .com au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected]

I. Ifuatayo ni barua pepe niliyotuma kwa “Athari za Mitaa – mamlaka, biashara na jumuiya zinazofanya kazi pamoja kwa ajili ya hali ya hewa”:

 

yahoo/imetumwa

assaf benyamini

[email protected] >

ina:

[email protected]

Alhamisi Agosti 10 saa 2 usiku.

Kwa: “Ushawishi wa ndani – mamlaka, biashara na jumuiya inayofanya kazi pamoja kwa ajili ya hali ya hewa”.

Mada: tafuta njia za usaidizi.

Wapendwa Mabibi/ Mabwana.

Nina ulemavu wa kimwili ambao umekuwa ukizidi kuwa mbaya zaidi kwa miaka – tangu ajali ya kazini niliyopata mwanzoni mwa 1998. Kutokana na hali mbaya zaidi katika wiki za hivi karibuni, inazidi kuwa vigumu zaidi kimwili kuosha vyombo jikoni baada ya. kula.

Ninataka kusisitiza kwamba suala la ubora wa mazingira ni muhimu sana kwangu – na kwa hiyo sina nia ya kutumia zana zinazoweza kutumika.

 

Pia, kuna ugumu mwingine hapa: Mimi ni mtu ambaye anaishi kwa kipato cha chini sana – faida ya ulemavu kutoka Taasisi ya Taifa ya Bima. Kwa sababu hii, ununuzi wa misaada ya gharama kubwa haiwezekani kwa njia yoyote.

Nilidhani kwamba kununua vipandikizi vinavyoweza kutumika au vya ziada kwa bei nzuri kunaweza kuwa suluhisho katika hali kama hiyo.

 

Je! unajua kampuni zozote ambazo vifaa hivyo vinaweza kununuliwa?

Kwa dhati,

assaf benyamini,

115 Mtaa wa Costa Rica,

Kuingia A gorofa 4,

Kiryat Menahemu,

Yerusalemu,

ISRAEL, msimbo wa posta: 9662592.

Nambari za simu: kwenye nyumba ya siri kutokana na unyanyasaji na malalamiko kwa polisi wa Israeli ambayo hayakushughulikiwa.

Simu-972-58-6784040.

Faksi-972-77-2700076.

Chapisha Maandiko. Mimi ni mlemavu mwenye uhamaji mdogo na sina leseni ya udereva wala gari. Kwa hiyo, ninatafuta makampuni ambayo ninaweza kuagiza bidhaa kwa ajili ya utoaji wa nyumbani.

J. Ifuatayo ni barua pepe niliyotuma kwa wanachama wa Kamati ya Fedha ya Knesset:

Kwa: Wajumbe wa Kamati ya Fedha ya Knesset.

Somo: ufumbuzi wa makazi ya kudumu.

Wapendwa Mabibi/ Mabwana.

Mimi, Assaf Benamini, 50, ninaishi katika nyumba ya kukodi katika kitongoji cha Kiryat Menachem huko Jerusalem.

Ninaishi kwa pensheni ya walemavu kutoka Taasisi ya Kitaifa ya Bima. Pia, napata takriban NIS 770 kwa mwezi kama msaada wa kodi kutoka Wizara ya Ujenzi na Makazi kupitia MGR.

Kama inajulikana, bei ya vyumba katika Jimbo la Israeli imeongezeka kwa kiasi kikubwa katika miaka ya hivi karibuni – ambayo pia imesababisha ongezeko kubwa la bei ya kukodisha.

Hata hivyo, licha ya maombi mengi, kiasi cha usaidizi wa kukodisha hakijasasishwa kwa miaka mingi – na njia hii haiwezi sasa kuwa suluhisho la kutosha la makazi kwa watu wenye ulemavu. Kwa kuongeza: linapokuja suala la ufumbuzi wa malazi kwa mtu mwenye ulemavu, wakati mwingine kuna gharama za ziada kutokana na haja ya mipangilio mbalimbali ya upatikanaji.

Swali langu ni je, serikali ya sasa ina mpango wowote wa kuwawezesha watu wenye ulemavu kupata makazi ya kudumu?

Kwa dhati,

Asaf Benjamin.

Chapisha Maandiko. Hapa chini kuna mawasiliano yangu na MAGAAR. :

Jumapili Agosti 13 saa 10:51

Hati ambazo nilikutumia katika miaka ya hivi karibuni ni muhimu sana – hakuna mabadiliko yoyote tangu wakati huo.

Kwa hakika unaweza kusambaza ombi langu kwa maeneo yaliyotengwa.

Msisitizo wako wa kutotuma maombi yangu na ukweli kwamba unaendelea kuninyanyasa bure ni unyanyasaji wa kweli wa wateja wako – aina ya tabia ambayo nimekutana nayo, kwa bahati mbaya sio mara ya kwanza.

Ficha chapisho asili

Siku ya Jumapili tarehe 13 Agosti 2023 saa 10:30:18 GMT+3, Jerusalem rent< [email protected] > Imeandikwa na:

Kwa hiyo nitakujibu tena.

Hati pekee zilizonifikia ni hati za matibabu. (Baadhi yao ni ya zamani sana na haina maana

Tafadhali tuma nilichokuuliza, vinginevyo hatutaweza kuendelea kuchakata.

Kumbuka kwamba ulichotuma miaka ya hivi karibuni sio muhimu, unahitaji nyaraka za kisasa !!!

Asante na siku njema.

 

—–Chapisho la asili—–

Kutoka: assaf benyamini < [email protected] >

Imetumwa: Jumapili, Agosti 13, 2023 10:17 a.m.

Kwa: Jerusalem kodi < [email protected] >

Mada: Re: Barua zangu kwa MGER

Kwa hiyo nadokeza (tena) kwamba hati hizi zote tayari zimetumwa kwako mara nyingi katika miaka ya hivi karibuni.

Siku ya Jumapili tarehe 13 Agosti 2023 saa 09:38:28 GMT+3, Jerusalem rent< [email protected] > Imeandikwa na:

Habari za asubuhi,

Nilipokea hati za matibabu.

Miezi sita tu iliyopita ndio inafaa.

Ripoti ya kijamii ya 2011 haina umuhimu

Zaidi ya hayo, kuna nyaraka zingine za ziada zinazohitajika ambazo hazihusiani na hati za matibabu.

Ninaandika hapa unachohitaji kuleta:

Uthibitishaji wa Kustahiki kwa Ulemavu wa 2023

2023 maelezo ya malipo

Itifaki ya Tume ya Kitaifa ya Ruzuku (iliyotambua ulemavu wako) cheti cha kutofanya kazi au hati 2-7/23 (ikiwa hai) miezi 4 iliyopita barua ya maombi ya kina ripoti ya matibabu ya kompyuta ripoti ya kijamii (ikiwa inatumika) imesasishwa!!

Vyeti vya deni (ikiwa inafaa)

Urejeshaji wa ushuru (unaweza kukamilishwa kupitia wavuti)

 

Hadi hati zitakapopokelewa, hatutaweza kuendelea kuchakata.

Kwa mafanikio,

—–Chapisho la asili—–

Kutoka: assaf benyamini < [email protected] >

Imetumwa: Jumatano, 9 Agosti 2023 11:21 a.m.

Kwa: Jerusalem kodi < [email protected] >

Mada: Barua zangu kwa MAGAAR.

Kwa hivyo sikuelewa – unahitaji hati gani sasa?

Nyaraka zangu zote za matibabu tayari zimetumwa kwako mara nyingi !!!

Hivi kuna tatizo gani kutoa majibu kwa utaratibu kwa niaba ya Wizara ya Ardhi na Makazi???

Kwa hivyo ninaambatisha hapa (tena) faili na hati zangu za matibabu.

assaf benyamini.

Siku ya Jumatano, Agosti 9, 2023 saa 10:53:45GMT+3, Jerusalem rent< [email protected] > Imeandikwa na:

Maombi ya kutoa hati za kisasa, vinginevyo kamati haitaweza kujadili ombi hilo

—–Chapisho la asili—–

Kutoka: assaf benyamini < [email protected] >

Imetumwa: Jumatano, 9 Agosti 2023 10:52 a.m.

Kwa: Jerusalem kodi < [email protected] >

Somo: Re: Barua zangu kwa MAGAAR

Salamu za MAGAAR:

Hati zote unazoomba hapa tayari zimetumwa kwako mara kadhaa.

Kwa hivyo naomba tena majibu ya utaratibu kutoka kwa Idara ya Ujenzi na Makazi kuhusu makazi ya jamii – majibu uliyonitumia sio muhimu juu ya suala hilo!! Kila la heri,

assaf benyamini.

 

Siku ya Jumatano, Agosti 9, 2023 saa 09:45:20 GMT+3, Jerusalem rent< [email protected] > Imeandikwa na:

—–Chapisho la asili—–

Kutoka: assaf benyamini < [email protected] >

Imetumwa: Jumatatu, Agosti 7, 2023 10:58 p.m.

Kwa: Jerusalem kodi < [email protected] >

Somo: Fw: Barua zangu kwa MAGAAR

 

—– Ujumbe uliotumwa —–

Na: assaf benyamini < [email protected] >

Kwa: [email protected] <[email protected]> Imetumwa: Jumapili, Agosti 6, 2023 saa 13:08:58GMT+3

Mada: Barua zangu kwa MAGAAR.

Salamu za MAGAAR:

 

Somo: makazi ya kijamii.

Wapendwa Mabibi/ Mabwana.

Mimi ni mmoja wa wateja wako kutoka eneo la Jerusalem na kupitia kwako ninapokea usaidizi wa kulipa kodi ya kiasi cha 770 NIS kwa mwezi.

Ningependa kuangalia kustahiki kwangu kwa nyumba ya kukodisha ya chini.

Ningependa kupokea rejeleo la utaratibu kwa maandishi kwa niaba ya Idara ya Ujenzi na Nyumba kwa ombi langu.

Kwa dhati,

assaf benyamini,

115 Mtaa wa Costa Rica,

Kuingia A gorofa 4,

Kiryat Menahemu,

Yerusalemu,

ISRAEL, msimbo wa posta: 9662592.

Nambari za simu: kwenye nyumba ya siri kutokana na unyanyasaji na malalamiko kwa polisi wa Israeli ambayo hayakushughulikiwa.

Simu-972-58-6784040. Faksi-972-77-2700076.

Chapisha Maandiko. 1) Nambari yangu ya kitambulisho: 029547403.

2) Anwani zangu za barua pepe: [email protected] au: [email protected] au : [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected] au: [email protected]

K. Hapa kuna mawasiliano yangu na mwigizaji wa Kimarekani anayeitwa Charlize Theron:

Ingiza

jackson

Nimefurahi kukutana nawe na umetoka wapi mpenzi wangu

Ingiza

אתה שלחת

Ninaishi Yerusalemu-ISRAEL.

Ingiza

jackson

Sawa

Ingiza

jackson

Kwa hivyo umeolewa au haujaolewa na watoto mpendwa

Ingiza

אתה שלחת

Taarifa hizi zote utazipata kwenye ujumbe niliokutumia hapa. assaf benyamini.

Ingiza

אתה שלחת

Lakini wewe ni nani? Kwa nini inakuvutia sana ikiwa nimeolewa au la? Naomba unifafanulie!! assaf benyamini.

Ingiza

jackson

Mimi ni Charlize Theron kutoka Afrika Kusini lakini ninaishi Los Angeles California Marekani na sijaoa na ninatafuta na mimi ni mwigizaji wa Marekani.

Ingiza

jackson

Kwa hivyo umeolewa au haujaolewa na watoto mpendwa

Ingiza

אתה שלחת

Sina mtu. Mimi ni Myahudi mwenye umri wa miaka 50 mlemavu kutoka Yerusalemu, ISRAEL. Siwezi kwenda Los Angeles kukutana nawe, zingatia hilo tu. assaf benyamini.

Ingiza

אתה שלחת

Na ninaona katika wasifu wako jina “Jackson August”. Pia ninamwona mwigizaji Charlize Theron akiwa na ukurasa mwingine wa facebook – labda kashfa ya kawaida na wasifu bandia. assaf benyamini.

Ingiza

19:57

jackson

Hapana, nilitumia jina la watoto wangu kuunda akaunti ya siri ya faragha ili kutuma ujumbe kwa marafiki

Ingiza

קיבלת תשובה מאת‏ Jackson

ההדעה המקורית:

Sina mtu. Mimi ni mwanamume Myahudi mwenye ulemavu wa miaka 50 kutoka Yerusalemu, ISRAE…

Lakini kama unanipenda, bado ninaweza kuja Israeli

Ingiza

jackson

Kwa hivyo tunaweza kuwa marafiki wazuri, wa karibu, wa kusaidia, wa kutegemewa na wa kuaminika, wapendwa

Ingiza

אתה שלחת

Kwa hivyo hadithi unayoniambia hapa haina maana: wewe ni mtu mashuhuri na una mamilioni (ikiwa sio zaidi) ya watu wanaokuvutia ulimwenguni kote – na unatumia wasifu wako wa siri kuniandikia – mtu wa kibinafsi katika ISRAEL ambaye hakuna mtu. anajua chochote? Kwa nini hukuandika, kwa mfano, kwa mtu wa Marekani, mtu wa Ulaya, nk. ? kwanini kwangu? Hii ni ajabu sana, hakuna maelezo ya maana kwa kitu kama hiki!! Nina umri wa miaka 50 – mimi si mtoto na nina uzoefu wa maisha – kwa nini niamini hadithi ya kushangaza kama hii? assaf benyamini.

Ingiza

21:24

jackson

Sawa na muda mpenzi wangu tutajuana zaidi.

 

L. Viungo vyangu:

1) kushiriki uzazi pamoja

 

2) Kikundi cha Facebook “wanawake👩shiriki,shauriana na kupendekeza🌷“.

 

3) ukurasa wa Facebook “kujihami mbali“.

 

4) Kliniki ya “HAVA” ya Afya ya Nafsi ya Wanawake

 

5) shirika “akina mama mbele

 

6) tovuti novakid.com– Masomo ya Kiingereza kwa watoto

 

7) mradi “sahihi” – kwa kukuza wanawake katika sayansi halisi

 

8) Vyama vya Muungano vinahutubia mzee wa Israel

 

9) chama “kwa faida yao” – Madaktari wanawake na anwani ya madaktari walionusurika kwenye mauaji ya Holocaust nchini Israeli

 

                              - Je, umepata kosa? Niambie kuihusu -

Print Friendly, PDF & Email
WP Radio
WP Radio
OFFLINE LIVE